79.9 F
Tirunelveli
Friday, September 24, 2021
முகப்பு மாவட்டம் தூத்துக்குடி கிராம இளைஞர்களுடன் மாவட்ட எஸ்.பி கலந்துரையாடல்

கிராம இளைஞர்களுடன் மாவட்ட எஸ்.பி கலந்துரையாடல்

தூத்துக்குடி – ஜீலை – 25,2021

ஸ்ரீவைகுண்டம் காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட வெள்ளூர் கிராமத்தில் காவல்துறை சார்பாக இன்று மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் எஸ். ஜெயக்குமார் தலைமையில் கிராம இளையோர்களுடன் கலந்துரையாடல் நிகழ்ச்சி நடைபெற்றது.

ஸ்ரீவைகுண்டம் காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட வெள்ளூர் கிராம பகுதியிலுள்ள சிவன் கோவில் முன்பு தூத்துக்குடி மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் எஸ். ஜெயக்குமார் தலைமையில் காவல்துறை உயர் அதிகாரிகள், கிராம இளைஞர்களுடன் கலந்துரையாடும் நிகழ்ச்சி நடைபெற்றது.

அப்போது மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் பேசுகையில், ஓவ்வொரு கிராமத்திற்கும், அந்தந்த கிராமங்களில் உள்ள பிரச்சனைகளை தீர்ப்பதற்கும், அப்பகுதி மக்களுக்கு அவசர காலங்களில் உதவுவதற்கும், காவல்துறையினருக்கும் பொதுமக்களுக்கும் ஒரு நல்லுறவு ஏற்படுத்துவதற்கும் இம்மாதிரியான கிராம விழிப்புணர்வு கூட்டங்கள் நடத்தபடுகிறது. மேலும் இளைஞர்கள் கொரோன கால கட்டத்தில் ஏழை எளிய மக்களுக்கு உதவியது பாராட்டக் கூடிய செயலாகும். கடின உழைப்பும் முயற்சியும் உங்களை சிறந்த மனிதர்களாக்கும். உங்களிடம் கல்வி, ஒழுக்கம், அறிவு இருந்தால் நீங்கள் எதிர்காலத்தில் மிகச்சிறந்த சாதனையர்களாக ஆக முடியும். இன்று பல முக்கிய பதவிகளில் இருப்பவர்கள் பலர் கிராமத்தில் இருந்து வந்தவர்கள் தான். ஒழுக்கம் உங்களை சமுதாயத்தில் சிறந்த மனிதர்களாக்கும். இளைஞர்களாகிய நீங்கள் பொது அறிவு மற்றும் வரலாறு சம்மந்தமான புத்தகங்களை படிக்க வேண்டும்.

இளைஞர்கள் யாரும் தீய பழக்க வழக்கங்களுக்கு அடிமையாகாமல், சட்ட விரோத செயல்களில் ஈடுபடாமல் இருக்க வேண்டும். அவ்வாறு ஈடுபட்டால் உங்கள் எதிர்காலம் கேள்விக்குறியாகிவிடும். இளைஞர்கள் நன்றாக படித்து சமுதாயத்தில் சிறந்தவர்களாக திகழ வேண்டும். உங்களுக்கு தேவையான உதவிகள் காவல்துறையின் மூலம் செய்து தரப்படும். உங்களுக்கு வேலை வாய்ப்பும் ஏற்படுத்தி தரப்படும். கிராமத்தில் உள்ள இளைஞர்கள் அனைவரும் ஒற்றுமையுடன் செயல்பட்டு பெரியவர்களின் அறிவுரை கேட்டு நீங்கள் எதிர்காலத்தில் சிறந்தவர்களாக வேண்டும் என்றும் கூறி தனது சிறப்புரையை நிறைவு செய்தார்.

இந்நிகழ்ச்சிக்கான ஏற்பாடுகளை ஸ்ரீவைகுண்டம் காவல் துணை கண்காணிப்பாளர் வெங்கடேசன், ஸ்ரீவைகுண்டம் காவல் நிலைய ஆய்வாளர் அன்னராஜ், உதவி ஆய்வாளர்கள் சுரேஷ்குமார், வசந்த்குமார்,முனியாண்டி மற்றும் வெள்ளூர் கிராம மக்கள் ஆகியோர் செய்திருந்தனர்.

இந்நிகழ்ச்சியில் ஓய்வுபெற்ற காவல்துறை தலைவர் மாசானமுத்து இ.கா.ப, வட்டாட்சியர் கோபாலகிருஷ்ணன், மருதூர் மேலகால் விவசாய சங்க தலைவர் திரு. அலங்காரம், வெள்ளூர் ஊராட்சி மன்ற தலைவர் திரு. குமார்பாண்டியன், ஊர் தலைமை சங்கரபாண்டியன், சொர்ணபாண்டியன், தளவாய் உட்பட பொதுமக்கள் மற்றும் காவல்துறையினர்; கலந்து கொண்டனர்.

19,724FansLike
49FollowersFollow
359SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

திருப்பத்தூரில் திருட்டு கும்பல் இரண்டு மணிநேரத்தில் கைது -மாவட்ட எஸ்.பி அதிரடி

0
திருப்பத்தூர் - செப் -23,2021 செய்தியாளர் - அமீன் வாணியம்பாடி நகர காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட நியூடவுன் பேராசிரியர் நகரில் நடைபெற்ற திருட்டு சம்பவதை துப்புதுலக்க மாவட்டகாவல் கண்காணிப்பாளர் டாக்டர்.பாலகிருஷ்ணன்  உத்தரவின் பேரில் விரல்ரேகைபிரிவு உதவி...

டிஜிபி முதல் எஸ்.பி வரை திடீர் மாற்றம் – தமிழக அரசு உத்‌‌‌தரவு

0
சென்னை - செப் -23,2021 அது தொடர்பாக தமிழக அரசின் கூடுதல் தலைமைச் செயலாளர் பிரபாகர் வெளியிட்டுள்ள உத்தரவு விவரம் வருமாறு:– ஆயுதப்படை கூடுதல் டிஜிபி ஜெயந்த் முரளி அங்கிருந்து மாற்றப்பட்டு சிலைக்கடத்தல் தடுப்புப்பிரிவு கூடுதல்...

உள்ளாட்சி தேர்தல் வாக்கு எண்ணும் மையங்களில் மாவட்ட ஆட்சியர் ,எஸ்.பி நேரில் ஆய்வு

0
திருநெல்வேலி - செப் -23,2021 தமிழ்நாட்டில் 9 மாவட்டத்திற்கான உள்ளாட்சி தேர்தல் வருகிற 06.10.2021 தேதி நடைபெற இருக்கிறது. இதனையொட்டி மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் நெ.மணிவண்ணன் இ.கா.ப., உத்தரவுபடி காவல்துறையினர் பாதுகாப்பு பணியில் ஈடுபட்டு...

ஹோட்டலில் தகராறு மாவட்ட எஸ்.பி நேரில் சென்று விசாரனை

0
தூத்துக்குடி - செப் -23,2021 கோவில்பட்டியில் ஒரு ஹோட்டலில் சாப்பிட்டு கொண்டிருந்தவர்களுக்குள் தகராறு - மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் எஸ். ஜெயக்குமார் சம்பவ இடத்திற்கு நேரில் சென்று விசாரணை. கோவில்பட்டி மேற்கு காவல் நிலைய...

ஊர்காவல் படையினருக்கு ஒருநாள் புத்துணர்வு பயிறசி மாவட்ட எஸ.பி தலைமையில் நடைபெற்றது

0
அரியலூர் -செப் -23,2021 அரியலூர் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் பெரோஸ்கான் அப்துல்லா அவர்ள் தலைமையில் ஊர்க்காவல் படையினருக்கு ஒருநாள் புத்துணர்வு பயிற்சி முகாம் இன்று ஹோட்டல் லயாவில் நடைபெற்றது. இதில் அரியலூர் மாவட்ட...

தற்போதைய செய்திகள்