80.7 F
Tirunelveli
Saturday, July 2, 2022
முகப்பு மாவட்டம் தூத்துக்குடி கிராம இளைஞர்களுடன் மாவட்ட எஸ்.பி கலந்துரையாடல்

கிராம இளைஞர்களுடன் மாவட்ட எஸ்.பி கலந்துரையாடல்

தூத்துக்குடி – ஜீலை – 25,2021

ஸ்ரீவைகுண்டம் காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட வெள்ளூர் கிராமத்தில் காவல்துறை சார்பாக இன்று மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் எஸ். ஜெயக்குமார் தலைமையில் கிராம இளையோர்களுடன் கலந்துரையாடல் நிகழ்ச்சி நடைபெற்றது.

ஸ்ரீவைகுண்டம் காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட வெள்ளூர் கிராம பகுதியிலுள்ள சிவன் கோவில் முன்பு தூத்துக்குடி மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் எஸ். ஜெயக்குமார் தலைமையில் காவல்துறை உயர் அதிகாரிகள், கிராம இளைஞர்களுடன் கலந்துரையாடும் நிகழ்ச்சி நடைபெற்றது.

அப்போது மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் பேசுகையில், ஓவ்வொரு கிராமத்திற்கும், அந்தந்த கிராமங்களில் உள்ள பிரச்சனைகளை தீர்ப்பதற்கும், அப்பகுதி மக்களுக்கு அவசர காலங்களில் உதவுவதற்கும், காவல்துறையினருக்கும் பொதுமக்களுக்கும் ஒரு நல்லுறவு ஏற்படுத்துவதற்கும் இம்மாதிரியான கிராம விழிப்புணர்வு கூட்டங்கள் நடத்தபடுகிறது. மேலும் இளைஞர்கள் கொரோன கால கட்டத்தில் ஏழை எளிய மக்களுக்கு உதவியது பாராட்டக் கூடிய செயலாகும். கடின உழைப்பும் முயற்சியும் உங்களை சிறந்த மனிதர்களாக்கும். உங்களிடம் கல்வி, ஒழுக்கம், அறிவு இருந்தால் நீங்கள் எதிர்காலத்தில் மிகச்சிறந்த சாதனையர்களாக ஆக முடியும். இன்று பல முக்கிய பதவிகளில் இருப்பவர்கள் பலர் கிராமத்தில் இருந்து வந்தவர்கள் தான். ஒழுக்கம் உங்களை சமுதாயத்தில் சிறந்த மனிதர்களாக்கும். இளைஞர்களாகிய நீங்கள் பொது அறிவு மற்றும் வரலாறு சம்மந்தமான புத்தகங்களை படிக்க வேண்டும்.

இளைஞர்கள் யாரும் தீய பழக்க வழக்கங்களுக்கு அடிமையாகாமல், சட்ட விரோத செயல்களில் ஈடுபடாமல் இருக்க வேண்டும். அவ்வாறு ஈடுபட்டால் உங்கள் எதிர்காலம் கேள்விக்குறியாகிவிடும். இளைஞர்கள் நன்றாக படித்து சமுதாயத்தில் சிறந்தவர்களாக திகழ வேண்டும். உங்களுக்கு தேவையான உதவிகள் காவல்துறையின் மூலம் செய்து தரப்படும். உங்களுக்கு வேலை வாய்ப்பும் ஏற்படுத்தி தரப்படும். கிராமத்தில் உள்ள இளைஞர்கள் அனைவரும் ஒற்றுமையுடன் செயல்பட்டு பெரியவர்களின் அறிவுரை கேட்டு நீங்கள் எதிர்காலத்தில் சிறந்தவர்களாக வேண்டும் என்றும் கூறி தனது சிறப்புரையை நிறைவு செய்தார்.

இந்நிகழ்ச்சிக்கான ஏற்பாடுகளை ஸ்ரீவைகுண்டம் காவல் துணை கண்காணிப்பாளர் வெங்கடேசன், ஸ்ரீவைகுண்டம் காவல் நிலைய ஆய்வாளர் அன்னராஜ், உதவி ஆய்வாளர்கள் சுரேஷ்குமார், வசந்த்குமார்,முனியாண்டி மற்றும் வெள்ளூர் கிராம மக்கள் ஆகியோர் செய்திருந்தனர்.

இந்நிகழ்ச்சியில் ஓய்வுபெற்ற காவல்துறை தலைவர் மாசானமுத்து இ.கா.ப, வட்டாட்சியர் கோபாலகிருஷ்ணன், மருதூர் மேலகால் விவசாய சங்க தலைவர் திரு. அலங்காரம், வெள்ளூர் ஊராட்சி மன்ற தலைவர் திரு. குமார்பாண்டியன், ஊர் தலைமை சங்கரபாண்டியன், சொர்ணபாண்டியன், தளவாய் உட்பட பொதுமக்கள் மற்றும் காவல்துறையினர்; கலந்து கொண்டனர்.

19,724FansLike
89FollowersFollow
387SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

தமிழக காவல்துறைக்கு பெருமை தேடி தந்த காவலருக்கு மாவட்ட எஸ்பி பாராட்டு

0
தூத்துக்குடி - ஜீலை -01,2022 திருச்செந்தூரில் நள்ளிரவில் மருந்து கிடைக்காமல் பரிதவித்த ஓய்வு பெற்ற இலங்கை அறுவை சிகிச்சை மருத்துவரை யாரென்றே தெரியாமல், அவருக்கு அவசரத்தேவையான மருந்துகளை வாங்கிக்கொடுத்து உதவிய திருச்செந்தூர் காவலரையும், தமிழக...

மரம் நடுதல் அதன் நன்மைகள் குறித்து விளக்க குழு உருவாக்கம் ஆவடி போலீஸ் கமிஷனர்...

0
சென்னை ஆவடி -ஜீலை -01,2022 செய்தியாளர் - கே.நியாஸ் இன்று ஆவடி காவல் ஆணையரகத்தில் மரம்நடுதல் அதன் நன்மைகள், குறித்து குழு உருவாக்கும் பயிற்சி "எஸ்பிரிட் டி கார்ப்ஸ்" மற்றும் ஆவடி காவல் ஆணையரகம்"...

திருட்டு மற்றும் பொது அமைதிக்கு பங்கம் விளைவிக்கும் செயல்களில் ஈடுப்பட்ட நபர் குண்டாஸில் கைது

0
நெல்லை மாநகரம் - ஜீலை -01,2022 திருநெல்வேலி மாவட்டம் மற்றும் திருநெல்வேலி மாநகர பகுதிகளில் திருட்டு வழக்கு மற்றும் பொது ஒழுங்கிற்கு பங்கம் விளைவிக்கும் செயல்களில் ஈடுபட்டு வந்த வந்த நபர் குண்டர் தடுப்பு...

மெச்சதகுந்த பணிக்காக போலீசாருக்கு எஸ்பி பாராட்டு!!!

0
திருநெல்வேலி - ஜீலை -01,2022 மதுபானம் விற்பனை செய்தவர்களை கைது செய்ய உதவியாக இருந்து சிறப்பாக பணிபுரிந்த மாவட்ட ஆயுதப்படை காவலர்களுக்கு பாராட்டு. திருநெல்வேலி மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் ப.சரவணன் இ.கா.ப சட்டவிரோதமாக கஞ்சா,...

திருவாரூர் மாவட்டத்தில் களவு போன மற்றும் காணமல் போன 5,லட்சம் மதிப்புள்ள ஆன்ராய்டு செல்போன்‌‌‌கள்...

0
திருவாரூர் - ஜீன் -30,2022 களவு போன மற்றும் காணாமல் போன ரூ.5.10.000/- மதிப்பிணன 75 ஆன்ராய்டு வகை செல் போன்கள் மீட்பு - உரிமையாணிகளிப ஒப்படைத்து மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பார் அதிரடி நடவடிக்கை திருவாரூர்...

தற்போதைய செய்திகள்