80.5 F
Tirunelveli
Friday, September 24, 2021
முகப்பு மாவட்டம் திருச்சி "ரூ.20.00,000/- மதிப்புள்ள குட்கா பறிமுதல், 5 பேர் கைது-தனிபடை போலீசாருக்கு போலீஸ் கமிஷனர் பாராட்டு....

“ரூ.20.00,000/- மதிப்புள்ள குட்கா பறிமுதல், 5 பேர் கைது-தனிபடை போலீசாருக்கு போலீஸ் கமிஷனர் பாராட்டு….

திருச்சி – ஜீலை – 29,2021

செய்தியாளர் – எஸ்.எம்.பாரூக்

அரசால் தடை செய்யப்பட்ட குட்கா பொருட்கள் விற்பனையை தடுக்க திருச்சி மாநகர காவல்துறை சார்பில் தனிப்படை அமைக்கப்பட்டு கணிகாணிக்கப்பட்டு வரப்பட்டது. இந்நிலையில் இன்று 29-07-2021-ந்தேதி பாலக்கரை காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட பெர்சனர் காணணி மற்றும் எடத்தெரு ஆகிய இடங்களின் குடோன்களில் விற்பனைக்காக தடை செய்யப்பட்ட குட்கா பொருட்கள் பதுக்கிவைக்கப்பட்டிருப்பதாக கிடைத்தரகசிய தாவலின் அடிப்படையில் தனிப்படை மற்றும் பாயக்களர காயல் நிலைய காவயர்கள் அடங்கிய குழுவினர் மேற்படி இடங்களில் சோதுனை செய்தனர். அச்சோதனையில் அங்கு பதுக்கியைக்கப்பட்டிருந்த ரூபாய் இருபது இலட்சம் (ரூ.20,00,000/-) சந்தை மதிப்புள்ள 55 மூட்டைகளில் இருந்த சுமார் 1800 கிலோ (Hanaz, Cool Lips, Chini Khimi, Vimal, Pan Parag & RMD) தடை செய்யப்பட்ட குட்கா பொருட்களை பறிமுதல் செய்தும் எதிரிகள் 1) பூமிநாதன், 38/21, த.பெ.பூவானம், எண்.15, பாரதிபுரம், திருவரம்பூர், திருச்சி, 2) இளங்கோ. 38/21, க.பெ.குருசாமி, எனர்.07, புறத்தெரு, காறூப்பேட்டை பாலக்கரை, திருச்சி, 3) வடிவேல், 40/21, த.பெ.செல்வராஜ். வார்25, இளங்கோ இல்லம், பென்சனர்‌‌‌ தெரு, காஜாபேட்டை, பாலக்கரை, திருச்சி, 4) ஹரிஹரன், த.பெ துருசாமி, க.எண்.47, புதுத்தெரு, காஜாப்பேட்டை, பாலக்கரை, திருச்சி மற்றும் 5) பழளிகுமார், 35/21, த.பெயான்ராஜ், சீனிவாசா நகர், அரியமங்களம், திருச்சி ஆகிய 5 நபர்‌‌‌களையும்‌‌‌ கைது செய்து பாலக்கரை காயல் நிலைய குற்ற சார்-390/21 பக 27:3, 338 IPC & 77 of JJ Act EW 24{1) COTPA Act விபடி வழக்கு பதிவு செய்யப்பட்டது. மேலும் எதிரிகளிடமிருந்து அவர்கள் குற்றச் செயலுக்கு பயன்படுத்தி வந்த ஒரு TATA Ace: நான்கு சக்கர வாகனம்‌‌‌ , ஒரு இருசக்கர வாகனம் மற்றும் 4 செல்போன்‌‌‌களும் பறிமுதல் செய்யப்பட்டது.

ரூபாய் இருபது இலட்சம் (ரூ 20,00,000/-) சந்தை மதிப்புள்ள சுபார் 1800 கிலோ தடை செய்யப்பட்ட குட்கா பொருட்களை பறிமுதல் செய்து 5 நபர்‌‌‌களையும்‌‌‌ கைது செய்த தனிப்படையினரை திருச்சி மாநகர காவல் ஆனைாயர் வெகுவாக பாராட்டினார்.

மேலும் திருச்சி மாநகரில் குட்கா விற்பனை செய்பவர்கள் மீது கடுமையான சட்டப்படியான நடவடிக்யக படுக்கப்படும் யடதிருச்சி மாநகர காவல்துறையின் மூலம் எச்சரிக்கப்படுகிறது.

19,724FansLike
49FollowersFollow
359SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

திருப்பத்தூரில் திருட்டு கும்பல் இரண்டு மணிநேரத்தில் கைது -மாவட்ட எஸ்.பி அதிரடி

0
திருப்பத்தூர் - செப் -23,2021 செய்தியாளர் - அமீன் வாணியம்பாடி நகர காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட நியூடவுன் பேராசிரியர் நகரில் நடைபெற்ற திருட்டு சம்பவதை துப்புதுலக்க மாவட்டகாவல் கண்காணிப்பாளர் டாக்டர்.பாலகிருஷ்ணன்  உத்தரவின் பேரில் விரல்ரேகைபிரிவு உதவி...

டிஜிபி முதல் எஸ்.பி வரை திடீர் மாற்றம் – தமிழக அரசு உத்‌‌‌தரவு

0
சென்னை - செப் -23,2021 அது தொடர்பாக தமிழக அரசின் கூடுதல் தலைமைச் செயலாளர் பிரபாகர் வெளியிட்டுள்ள உத்தரவு விவரம் வருமாறு:– ஆயுதப்படை கூடுதல் டிஜிபி ஜெயந்த் முரளி அங்கிருந்து மாற்றப்பட்டு சிலைக்கடத்தல் தடுப்புப்பிரிவு கூடுதல்...

உள்ளாட்சி தேர்தல் வாக்கு எண்ணும் மையங்களில் மாவட்ட ஆட்சியர் ,எஸ்.பி நேரில் ஆய்வு

0
திருநெல்வேலி - செப் -23,2021 தமிழ்நாட்டில் 9 மாவட்டத்திற்கான உள்ளாட்சி தேர்தல் வருகிற 06.10.2021 தேதி நடைபெற இருக்கிறது. இதனையொட்டி மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் நெ.மணிவண்ணன் இ.கா.ப., உத்தரவுபடி காவல்துறையினர் பாதுகாப்பு பணியில் ஈடுபட்டு...

ஹோட்டலில் தகராறு மாவட்ட எஸ்.பி நேரில் சென்று விசாரனை

0
தூத்துக்குடி - செப் -23,2021 கோவில்பட்டியில் ஒரு ஹோட்டலில் சாப்பிட்டு கொண்டிருந்தவர்களுக்குள் தகராறு - மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் எஸ். ஜெயக்குமார் சம்பவ இடத்திற்கு நேரில் சென்று விசாரணை. கோவில்பட்டி மேற்கு காவல் நிலைய...

ஊர்காவல் படையினருக்கு ஒருநாள் புத்துணர்வு பயிறசி மாவட்ட எஸ.பி தலைமையில் நடைபெற்றது

0
அரியலூர் -செப் -23,2021 அரியலூர் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் பெரோஸ்கான் அப்துல்லா அவர்ள் தலைமையில் ஊர்க்காவல் படையினருக்கு ஒருநாள் புத்துணர்வு பயிற்சி முகாம் இன்று ஹோட்டல் லயாவில் நடைபெற்றது. இதில் அரியலூர் மாவட்ட...

தற்போதைய செய்திகள்