78.7 F
Tirunelveli
Monday, October 18, 2021
முகப்பு மாவட்டம் திருவாரூர் திருக்குறள் மற்றும் மகாத்மா காந்தி பொன்மொழிகளின் அடிப்‌‌‌படையில்‌‌‌ காவலர்‌‌‌கள்‌‌‌ செயல்பட மாவட்‌‌‌ட எஸ்‌‌‌.பி பயிற்சி்‌‌‌

திருக்குறள் மற்றும் மகாத்மா காந்தி பொன்மொழிகளின் அடிப்‌‌‌படையில்‌‌‌ காவலர்‌‌‌கள்‌‌‌ செயல்பட மாவட்‌‌‌ட எஸ்‌‌‌.பி பயிற்சி்‌‌‌

திருவாரூர் – ஜீன்12 ,2021

காவல் பணியில் கடமை கண்ணியம் கட்டுப்பாடு ஆகியவற்றை செயல்படுத்திவரும் திருவாரூர் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர்

திருவாரூர் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளராக கடந்த 07.06.2021 ஸ்ரீனிவாசன் பொறுப்பேற்று கொண்டார் பொறுப்பேற்ற நாள் முதல் பல்வேறு அதிரடி நிகழ்வுகளை நிகழ்த்தி காவலர் மற்றும் மாவட்ட பொது மக்களிடம் நன்மதிப்பை பெற்றுள்ளார் மேலும் காவலர் நலன் மற்றும் பெண்கள், பெண் குழந்தைகள் பாதுகாப்பு ஆகியவற்றில் முழு அக்கரை செலுத்தி வருகிறார் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளரின்‌‌‌ உத்தரவின் பேரில் மாவட்ட காவல் துறையில் தினசரி காலை 07.00 மணிக்கு நடைபெறும் ஆஜர் அணிவகுப்பில் {ரோல் கால்) திருக்குறள் மற்றும் அதன் விளக்கஉரை படிக்கப்படுகிறது. மேலும் காவல்துறை மக்களுக்கான சேவை என்ற உணர்வை ஒவ்வொரு காவலருக்கும் உருவாக்கும் விதமாக தேசத்தந்தை மகாத்மா காந்தி அவர்களின் பொன் மொழிகளான “காவல் துறையினர் மக்களின் சேவகர்கள்.… எஜமானர்கள் அல்ல. காவலர்கள் சீர்திருத்தவாதிகள் ஆவர் என்ற வாசகம் இரண்டுமுறை படிக்கப்படுகிறது. மாவட்ட காவல்துறையில் பணிபுரியும் காவல் அதிகாரிகள் மற்றும் காவலர்களுக்கு பிறந்தநாள், திருமணநாள் மற்றும் அவர்களது துணைவரின் பிறந்தநாள் ஆகியவற்றிற்கு விடுமுறை மற்றும் வாழ்த்துமடல் அளித்து அவர்களுக்கு தினசரி வான் தந்தி மூலம் {மைக்) ஒவ்வொருவரையும் அழைத்து அவர்களுக்கு வாழ்த்து செய்தி வழங்கி உடல் நலத்திலும், குடும்ப நலத்திலும் அக்கரை செலுத்துமாறு அறிவுரை வழங்கி வழிஅனுப்பி வருகிறார்கள். இந்த நிகழ்வு மாவட்ட காவலர்கள் மத்தியில் நெகிழ்ச்சியை ஏற்படுத்தியுள்ளது. மேலும் காவலர்கள் மற்றும் காவல் அதிகாரிகள் பணி நிமித்தமாகவோ சொந்த வேலையாகவோ இருசக்கர வாகனத்தில் செல்லும் போது தலைகவசமும், நான்கு சக்கர வாகனத்தில் செல்லும் போது சீட் பெல்ட் அணிந்தும் செல்ல அறிவுறுத்தி அதனை செயல்படுத்திவருகிறார் அன்று

மேலும் சட்ட விரோத செயல்களான லாட்டரி விற்பனை, கஞ்சா விற்பனை, மணல் கடத்தல் மற்றும் சாராய விற்பனை ஆகியவற்றிற்கு முற்று புள்ளி வைத்து அனைத்து உட்கோட்ட காவல் காலர்காணிப்பாளர்களிடமும் “எனது எல்லையில் சட்ட விரோத செயல்கள் இல்லை” என சான்று பெற்றுள்ளார்கள். மேலும் சட்ட விரோத செயல்களில் ஈடுபடும் நபர்களையும், ரௌடிகளையும், களையெடுக்க தனித்தனியாக தனிப்படை அமைத்து தனது நேரடி பார்வையில் அதிரடி வேட்டை நடத்தி வருகிறார்கள்.

19,724FansLike
48FollowersFollow
361SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

ஆயுதபடை காவலர்களின்‌‌‌ பணி மாறுதலுக்கான ஆலோசனை கூட்டம் மாவட்ட எஸ்.பி தலைமையில்...

0
தூத்துக்குடி - அக் - 17,2021 தூத்துக்குடி மாவட்டத்தில் ஆயுதப்படை காவலர்கள் தாலுகா காவலர்களாக பணி மாறுதலுக்கான கலந்தாய்வு கூட்டம் இன்று மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் எஸ். ஜெயக்குமார் தலைமையில் நடை பெற்றது. இன்று தூத்துக்குடி...

விபத்தில் காயமடைந்தவர்களுக்‌‌‌கு முதலுதவி செய்‌‌‌யும்‌‌‌ ஒத்‌‌‌திகை நிகழ்‌‌‌ச்‌‌‌சி மாவட்‌‌‌ட எஸ்‌‌‌.பி தலைமையில் நடைபெற்றது

0
தூத்துக்குடி - அக் -17,2021 இன்று உலக விபத்து காய தினத்தை முன்னிட்டு தூத்துக்குடி விவிடி சிக்னல் சந்திப்பில் தூத்துக்குடி அரசு மருத்துவ கல்லூரி மருத்துவமனை மற்றும் தூத்துக்குடி காவல்துறை சார்பாக விபத்தில் காயம்...

கொலையை திறம்‌‌‌பட புலனாய்வு செய்‌‌‌து குற்‌‌‌றவாளியை கைது செய்த தனிப்படை போலீசாருக்கு மாவட்ட...

0
திண்டுக்கல் - அக் - 17,2021 திண்டுக்கல் மாவட்டம் தாண்டிக்குடி அருகே கடந்த 10.10.2021 ஆம் தேதி சுமார் 30 வயது மதிக்கத்தக்க ஆண் பிரேதம் அழுகிய நிலையில் கண்டெடுக்கப்பட்டது. இதுதொடர்பாக தாண்டிக்குடி...

தேனி – காணாமல்போன 15,லட்‌‌‌சம்‌‌‌ மதிப்புள்ள செல்போன்கள் மீட்பு- மாவட்ட எஸ்‌.பி உரியவர்களிடம் ஒப்படைத்தார்

0
தேனி - அக் - 16,2021 சுமார் 15 லட்சம் ரூபாய் மதிப்பிலான 125 காணாமல் போன செல்போன்களை கண்டுபிடித்து மீட்டு உரியவர்களிடம் வழங்கிய தேனி மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் டோங்கரே பிரவிண் உமேஷ்,இ.கா.ப.,...

போதைபொருள் குற்றங்களில் ஈடுபட்டு மனம்திருந்திய பெண்களின்‌‌‌ மறுவாழ்வுக்‌‌‌கான கூட்டம் திருச்‌‌‌சி ஐ.ஜி தலைமையில்...

0
பெரம்பலூர் - அக் - 16,2021 பெரம்பலூர் மாவட்டத்தில் மது, கள்ளச்சாராயம், போதைப்பொருள் குற்றங்களில் ஈடுபட்டு மனம் திருந்திய மகளிரின் மறுவாழ்வுக்கான சிறப்பு முகாம் பெரம்பலூர் நகரில் உள்ள கர்ணம் சகுந்தலா திருமண மண்டபத்தில்...

தற்போதைய செய்திகள்