85.4 F
Tirunelveli
Monday, October 25, 2021
முகப்பு மாவட்டம் தூத்துக்குடி வீடு,வாகனத்தை சேதபடுத்தி கொலை முயற்சியில் ஈடுபட்ட 4 பேர்‌‌‌ கைது - மாவட்ட எஸ்.பி நேரில்...

வீடு,வாகனத்தை சேதபடுத்தி கொலை முயற்சியில் ஈடுபட்ட 4 பேர்‌‌‌ கைது – மாவட்ட எஸ்.பி நேரில் விசாரனை

தூத்துக்குடி – ஜீன் – 15,2021

தூத்துக்குடி மாவட்டம், முறப்பநாடு காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட பகுதியில் வீடு மற்றும் காரை சேதப்படுத்தி, அரிவாளால் தாக்கி கொலை முயற்சியில் ஈடுபட்ட 4 எதிரிகள் கைது – மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் . எஸ். ஜெயக்குமார் நேரில் சென்று சம்பவ இடத்தை பார்வையிட்டு விசாரணை.

முறப்பநாடு ஆழிகுடி பெருமாள் கோவில் தெருவை சேர்ந்தவர் முருகையா மகன் சுடலைமுத்து (45). இவர் கருங்குளம் யூனியனில் 10வது வார்டு அதிமுக கவுன்சிலராக உள்ளார். இவருக்கும், கருங்குளம் பஞ்சாயத்து யூனியன் சேர்மனாக உள்ள அதிமுகவைச் சேர்ந்த ராஜேந்திரன் மனைவி கோமதி தரப்பினருக்கும் முன்விரோதம் இருந்து வந்துள்ளது. இந்நிலையில் நேற்று (14.06.2021) மணக்கரையைச் சேர்ந்த கோமதி மற்றும் அவரது கணவரான சுப்பையா மகன் ராஜேந்திரன், ராஜேந்திரன் சகோதரர்களான அன்பு என்ற அங்கப்பன், துரை, கணேசன், அதே பகுதியைச் சேர்ந்த வெள்ளையா மகன்களான நடராஜன், முத்துராமலிங்கம், ராஜேந்திரன் மகன் செந்தூர், முத்துராமலிங்கம் மகன் சங்கர் மற்றும் முருகேசன், நம்பிராஜன் என்ற நடராஜன் மகன்கள் ராமன், சங்கர், குப்பக்குறிச்சியை சேர்ந்த குமார் என்ற தங்க பழனிக்குமார், பார்வதி மகன்கள் கணேசன் மற்றும் வேல்முருகன், துரைபாண்டி மகன் சுப்பு, மகேஷ், மந்திரம், மாரியப்பன், ராஜா, மற்றும் சிலர் சேர்ந்து சுடலைமுத்துவின் வீட்டிற்கு சென்று அவரது உறவினரான ஆழிகுடியைச் சேர்ந்த ஆறுமுகம் மகன் கிருஷ்ணன் (60), முருகையா மகன் சிவராமன் (37), கணபதி மகன் முண்டசாமி (30), அர்சுனன் மகன் மகாராஜன் (35) ஆகியோரை அரிவாளால் தாக்கி கொலை முயற்சியில் ஈடுபட்டதுடன் சுடலைமுத்துவின் வீட்டிலிருந்த டிவி, மேசை, சேர், கார் மற்றும் இருசக்கர வாகனத்தை உடைத்து சேதப்படுத்தியுள்ளனர்.

இதுகுறித்து சுடலைமுத்து அளித்த புகாரின் பேரில் முறப்பநாடு காவல் நிலைய போலீசார் வழக்குபதிவு விசாரணை செய்து வந்தனர். இந்நிலையில் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் எஸ். ஜெயக்குமார் சம்பவ இடத்தை பார்வையிட்டு சம்மந்தப்பட்ட எதிரிகளை விரைந்து கைது செய்ய தூத்துக்குடி ஊரக காவல் துணை கண்காணிப்பாளர் பொன்னரசு உத்தரவிட்டார். மேற்படி உத்தரவின் பேரில் காவல் துணை கண்காணிப்பாளர் மேற்பார்வையில் முறப்பநாடு காவல் ஆய்வாளர் பாஸ்கரன் தலைமையில் உதவி ஆய்வாளர் தேவசகாயம் மற்றும் காவலர்கள் அடங்கிய போலீசார் மேற்படி வழக்கில் ஈடுபட்ட எதிரிகளான முத்துராமலிங்கம் மகன் முருகேசன் (32), நம்பிராஜன் என்ற நடராஜன் மகன் ராமன் (30), பார்வதி மகன் வேல்முருகன் (24) மற்றும் துரைப்பாண்டி மகன் மகேஷ் (36) ஆகிய 4 பேரை கைது செய்து விசாரணை மேற்கொண்டு வருகின்றனர். தலைமறைவாக உள்ள மற்றவர்களை போலீசார் தேடி வருகின்றனர்.

19,724FansLike
50FollowersFollow
362SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

தேவர் மற்றும் மருதுபாண்டியர் குருபூஜை விழாவை அரசின்‌‌‌ உத்தரவை மீறாமல் நடத்த சமுதாய...

0
தேனி - அக் - 24,2021 செய்தியாளர் - செல்வகுமார் டிஎஸ்பி முத்துக்குமார் தலைமையில் தேவர் மற்றும் மருது பாண்டியர் குருபூஜை விழா சம்பந்தமாக சமுதாயத் தலைவர்களிடம் தீர்மானங்கள் பற்றி நடந்துகொள்ள ஆலோசனை கூட்டம்...

சமுதாய நல்லிணக்க விழிப்புணர்வு கூட்டம் எஸ்‌பி தலைமையில் நடைபெற்றது

0
தூத்துக்குடி - அக்-24,2021 முறப்பநாடு காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட அனவரதநல்லூர் மேல்நிலைப் பள்ளியில் இன்று சமுதாய நல்லிணக்க விழப்புணர்வு கூட்டம் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் எஸ். ஜெயக்குமார் தலைமையில் நடைபெற்றது. முறப்பநாடு காவல் நிலைய...

பணியின்‌ போது மரணித்த எஸ்.ஐ குடும்பதிற்கு மாவட்ட எஸ்.பி நிதியுதவி

0
திருவண்ணாமலை - அக் - 24,2021 திருவண்ணாமலை மாவட்டம், ஆரணி மகளிர் காவல் நிலையத்தில் பணிபுரிந்து வந்த உதவி ஆய்வாளர் சந்திரிகா என்பவர் உடல்நிலை சரியில்லாமல் கடந்த 10.08.2021- ம் தேதி இறந்து விட்டார்....

20,லட்‌‌‌சம்‌‌‌ மதிப்‌‌‌புள்‌‌‌ள பொருட்‌‌‌களை காப்‌‌‌பகங்‌‌‌களுக்‌‌‌கு வழங்‌‌‌கி அசத்‌‌‌திய போலீஸ்‌‌‌ கமிஷனர்‌‌‌

0
திருநெல்வேலி - அக் - 24,2021 நெல்லை மாநகரில் முதல் முறையாக காப்பகங்களின் குறைகளை கேட்டறிந்து ஒரே வாரத்தில் அனைத்து குறைகளையும், சுமார் ரூ 20 லட்சம் மதிப்புடைய பொருட்களை நன்கொடையாளர்கள் முன்னிலையில் காப்பகங்களுக்கு...

மார்பாக புற்று நோய் குறித்து நடந்த விழிப்புணர்வு சைக்கிள் பேரணியை சென்னை பெருநகர போலீஸ்‌‌‌...

0
சென்னை - அக் -24,2021 இன்று எம்.ஜி.எம் மருத்துவமனை நிர்வாகத்தினர் ஏற்பாடு செய்திருந்த, மார்பாக புற்று நோய் குறித்த விழிப்புணர்வு சைக்கிள் பேரணியை சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளர் சங்கர் ஜிவால், இ.கா.ப ...

தற்போதைய செய்திகள்