81.7 F
Tirunelveli
Saturday, May 15, 2021
முகப்பு தமிழ்நாடு காவலர்கள் கடவுளுக்கு இணையானவர்கள் மத்திய மண்டல ஐ.ஜி ஜெயராம் புகழாரம் தேர்வு செய்யப்பட்ட காவலர்...

காவலர்கள் கடவுளுக்கு இணையானவர்கள் மத்திய மண்டல ஐ.ஜி ஜெயராம் புகழாரம் தேர்வு செய்யப்பட்ட காவலர் பயிற்சி விழாவில் சிறப்பு விருந்தினராக பங்கேற்று வாழ்த்துரை

திருச்சி – டிச : 02

செய்தியாளர் – எஸ்.எம்.பாரூக்

நேர்மை தவறாமல் நீதி வழுவாமல் கருணையோடுபணியில் ஈடுபடும் ஒவ்வொரு போலீசாரும் கடவுள்தான் என்று மத்திய மண்டல ஐ.ஜி ஜெயராம் பேசினார்.

புதிதாக தேர்வுசெய்யப்பட்ட காவலர்களின் பயிற்சி நிறைவு விழா திருச்சி தற்காலிக பயிற்சி மைதானத்தில் நேற்று நடந்தது.விழாவில் மத்திய மண்டல ஐ.ஜி ஜெயராம் கலந்துகொண்டுஅணிவகுப்பு மரியாதையை ஏற்று பேசியது: காவல் பணியில் சேர்ந்திருக்கும் பெரும்பாலானவர்கள் கிராமங்களில் இருந்து வந்தவர்கள் உங்களின் பெற்றோர் விவசாயம் உள்ளிட்ட பல வேலைகளை கஷ்டப்பட்டு செய்தவர்கள்..

உங்கள் ஒவ்வொருவருக்கும் ஏழைகளின் கஷ்டங்கள் புரியும்.உங்களுக்கு அரசுப் பணி கிடைத்துள்ளது.இந்த பயிற்சிக்குப் பிறகு நீங்கள் பொதுமக்களோடு பணிபுரிவீர்கள்.ஏழைகள் காவல் நிலையங்களுக்கு பிரச்சனையோடு வரும்போது உபசரிப்பு மிகவும் முக்கியம்.கஷ்டத்தை கூற வருபவர்களுக்கு காவல்நிலையத்தில் அமரவைத்து தண்ணீர் கொடுத்து ஆசுவாசப்படுத்தி அவர்களுக்கு நேர்மையாக பணியாற்றுங்கள்.

தமிழகத்தில் ஒருலட்சம் போலீசார் உள்ளனர்.பணியின்போது நேர்மையாகவும்,நன்றிஉணர்வோடும் பணியாற்ற வேண்டும்.ஒருகாலத்தில் திருட்டு சம்பவங்கள் நடந்தால் அருகே உள்ள மந்திரவாதிகளிடம் சென்று வெற்றிலையில் மை போட்டு பார்க்கும் வழக்கம் போலீசார் மத்தியிலேயே இருந்தது.தற்போது உங்களுக்கு நவீன பயிற்சிகள் தரப்பட்டுள்ளது.

இப்போது பயிற்சி முடிந்த ஒருவருக்கூட தொப்பை இல்லை.பணிகாலம் முடியும்வரை தொப்பை வராமல் உடல்நலத்தை சிறப்பாக பேணி பாதுகாத்துக் கொள்ள வேண்டும்.நல்ல சம்பளம் வழங்கப்படுகிறது.இந்த சம்பளமே வாழ்க்கையை சிறப்பாக நடத்த போதுமானது.பணியின் போது தீய சிந்தனைகள் வராமல் பார்த்துக்கொண்டு நேர்மையோடு பணி செய்ய வேண்டும்.

நேர்மை தவறாமல்,நீதி வழுவாமல் பணியில் ஈடுபடும் நீங்கள் ஒவ்வொருவரும் கடவுள் என்று உங்களை நீங்களே நினைத்துக்கொள்ளுங்கள்.இதுவே உங்கள் வேலையில் தர்மமாக இருக்கட்டும் என்றார்.

நிகழ்ச்சியில் திருச்சி சரக டி.ஐ.ஜி ஆனிவிஜயா, முதல் அணி கமாண்டண்ட் ஆனந்தன் உள்ளிட்ட பலர் கலந்து கொண்டனர்.

19,728FansLike
32FollowersFollow
354SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

தமிழக அரசு அறிவித்துள்ள முழு ஊரடங்கு நிலைமையை ட்ரோன் மூலம் கண்காணிக்க மாவட்ட எஸ்.பி...

0
தூத்துக்குடி - மே - 15 ,2021 கொரோனா வைரஸ் பரவலை தடுக்கும் பொருட்டு தமிழக அரசு விதித்துள்ள முழு ஊரடங்கில் இன்று முதல் புதிய கட்டுப்பாடுகள் அமலுக்கு வந்துள்ளதையடுத்து தூத்துக்குடி மாவட்டம்...

கொரோனா பரவல் தடுப்பு சிறப்பு காவல் அதிகாரி அரியலூர் மாவட்டத்தில் ஆய்வு.

0
அரியலூர் - மே - 15 ,2021 கொரோனா பரவல் தடுப்பு சிறப்பு காவல் அதிகாரி அரியலூர் மாவட்டத்தில் ஆய்வு. தமிழ்நாடு தென்மண்டல கொரோனா பரவல் தடுப்பு சிறப்பு காவல் அதிகாரி தமிழக கூடுதல் காவல்...

கன்னியாகுமரி மாவட்ட எஸ்.பி ஊரடங்கு நிலைமை குறித்து தீவிர கண்காணிப்பில் ஈடுபட்டு வருகிறார்

0
கன்னியாகுமரி - மே - 15 ,2021 கன்னியாகுமரி மாவட்டம், ஊரடங்கு தீவிர படுத்தப்பட்டுள்ள நிலையில் நாகர்கோவில் பகுதியில் போலீசார் தீவிர வாகன சோதனையில் ஈடுபட்டனர். அத்தியாவசிய நடமாட்டம் காலை 10 மணியோடு முடிவடைந்து...

சென்னை பெருநகர போலீசார்‌‌‌ டிரோன்கள் மூலம் ஊரடங்கு விதிமுறையை மீறுபவர்களை கண்காணிக்க போலீஸ்‌‌‌ கமிஷனர்...

0
சென்னை - மே - 15 ,2021 நமதுநிருபர் - ஹெச்.எம்.ரிஸ்வான் தமிழக அரசின் கொரோனா தடுப்பு நடவடிக்கைக்காக ஊரடங்கு அமல்படுத்தப்பட்டு ள்ளது. இதன் காரணமாக சென்னை நகரின் அனைத்து பகுதிகளிலும் வாகன தணிக்கைகள், போக்குவரத்து...

பொது நல சங்கம் சார்‌‌‌பில்‌‌‌ நடைபெற்ற கொரனா விழிப்புணர்வு முகாமில் மாவட்ட எஸ்.பி...

0
தூத்துக்குடி - மே - 15 ,2021 தூத்துக்குடி திரு.வி.க நகர் பகுதியில் வளர்பிறை மக்கள் நலச்சங்கம் சார்பாக நடைபெற்ற கொரோனா விழிப்புர்ணர்வு முகாமில் மாவட்ட போலீஸ்‌‌‌ சூப்‌‌‌பிரண்‌‌‌டு எஸ்‌‌‌.ஜெயக்‌‌‌குமார்‌‌‌ சிறப்பு விருந்தினராக...

தற்போதைய செய்திகள்