86 F
Tirunelveli
Saturday, May 15, 2021
முகப்பு தமிழ்நாடு ஹைவே பேட்ரோல் வாகனங்களுக்கும் அதில் பணியாற்றும் காவல்துறையினருக்கும் பயன்பெரும் வகையில் 16 லட்சம்...

ஹைவே பேட்ரோல் வாகனங்களுக்கும் அதில் பணியாற்றும் காவல்துறையினருக்கும் பயன்பெரும் வகையில் 16 லட்சம் மதிப்புள்ள கருவிகளை வடக்கு மண்டல ஐஜி நாகராஜன் வழங்கினார்மற்றும் வேலூர் சரக டிஐஜி காமினி ஆகியோர் உடனிருந்தனர்

இராணிபேட்டை – அக்: 06

கடந்த ஆண்டு நவம்பர் மாதம் ஒருங்கிணைந்த வேலூர் மாவட்டத்தை இராணிப்பேட்டை,
வேலூர்,திருப்பத்தூர் மாவட்டங்களாக தமிழக முதல்வரால் நிர்வாக காரணங்களுக்காக பிரிக்கப்பட்டது. இராணிப்பேட்டை மாவட்ட காவல்துறையின் சார்பில் சட்டம் ஒழுங்கு பாதுகாப்பதற்காகவும், குற்றங்கள் நடக்காவண்ணம் தடுப்பதற்காகவும் கடந்த ஜனவரி மாதம் பிரத்யேக ரோந்து அமைப்பு டெடிகேட்டடு பீட் சிஸ்டம் காவல்துறை தலைவர் வடக்கு மண்டல ஐ ஜி நாகராஜனால் துவக்கிவைக்கபட்டது அதன் தொடர்ச்சியாக பிரத்தியேக ரோந்து அமைப்பு பொதுமக்களிடம் நல் வரவேற்பை பெற்றதன் காரணமாக இதனை நவீன தொழில்நுட்ப முறையில் மேம்படுத்தவும், திறம்பட செயல்படவும் மாவட்டத்திலுள்ள 1150 பட்டா புத்தகங்களையும் கியுஆர்கோடு மூலமாக ஸ்கேன் செய்யும் ரோந்து கண்காணிப்பு அமைப்பு பீட்‌ மானிட்டிரீங் சிஸ்டம் என்ற செயலி ஜீன் மாதம் 26 ஆம் தேதி மாவட்ட போலீஸ் சூப்பிரண்டு மயில்வாகன் துவக்கிவைத்தார் . இச்செயலி மூலமாக மாவட்டத்திலுள்ள அனைத்து ரோந்து அலுவலர்களின் பணிகள் தொடர்ந்து கண்காணிக்கப்பட்டு வருகின்றன. மேலும் காவல்துறையினை நவீனப்படுத்தும் நோக்குடன் ரோந்து காவலர்களுக்கு விபத்துகளை தவிர்ப்பதற்காக ஒளியை பிரதிபலிக்கும் ஆடைகள் ஒளிரும் சட்டைகள் போக்குவரத்தினை சீர்செய்ய கோல் விளக்குகள் பட்டன் லைட்ஸ் முக்கிய நிகழ்வுகளை பதிவு செய்வதற்காக உடலில் அணியும் கேமராக்கள் பாடி ஓன் கேமராஸ் பொதுமக்கள் மற்றும் காவல்துறையின் பாதுகாப்பினை உறுதி செய்ய டார்ச் லைட்டுகள், ஆய்வாளர்களின் இயக்கம் மற்றும் செயல்பாடுகள் முக்கிய சட்ட ஒழுங்கு பிரச்சினைகள் ஆகியவற்றை கண்காணிக்க வாகனத்தில் பொருத்தும் கேமராக்கள் டேஷ் போடு கேமரா மற்றும் காவல்துறையின் ரோந்து அனைவருக்கும் தெரியும் விதத்தில் விஷிபல் பாலிசிங் அமைய வாகனத்தின் மேற்புறத்தில் வண்ண நிறத்தில் எரியும் விளக்குகள் பிலிங்கர் ஆகியவை சுமார் ரூ.16,00,000 மதிப்பீட்டில் சாலை பாதுகாப்பு நிதியிலிருந்து வாங்கப்பட்டு அதனை இன்று காவல்துறைத் தலைவர் வடக்கு மண்டலம் ஐஜி நாகராஜன் துவங்கிவைத்தார் இந்நிகழ்ச்சியில் வேலூர் சரக டிஐஜி காமினி மாவட்ட போலீஸ் சூப்பிரண்டு மயில்வாகனன் இராணிபேட்டை டிஎஸ்பி பூரணி, அரக்கோணம் டிஎஸ்பி மனோகரன் ஆகியோர் மற்றும் காவல் ஆய்வாளர்கள்,ரோந்து அதிகாரிகள், பொதுமக்கள் ஆகியோர் முககவசம் அணிந்து சமூக இடைவெளியுடன் கலந்து கொண்டனர்.

19,728FansLike
32FollowersFollow
353SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

தமிழகத்தில் அடுத்தடுத்து 5 ஐ.பி.எஸ் அதிகாரிகள் மாற்றம்

0
சென்னை - மே - 14 ,2021 தமிழகத்தில் மேலும் 5 ஐபிஎஸ் அதிகாரிகளை மாற்றம் செய்து தமிழக அரசு உத்தரவிட்டுள்ளது. அது தொடர்பாக தமிழக அரசின் உள்துறைச் செயலாளர் பிரபாகர் வெளியிட்டுள்ள உத்தரவு...

தமிழக காவல்துறையில் காத்திருப்போர் பட்டியலில் இருந்த 11 ஐ.பி.எஸ்‌‌‌ அதிகாரிகளுக்கு புதிய பொறுப்புகள் வழங்கப்பட்டுள்ளது

0
சென்னை - மே - 14 ,2021 தமிழக காவல்துறையில் காத்திருப்போர் பட்டியலில் வைக்கப்பட்டிருந்த 11 ஐபிஎஸ் அதிகாரிகள் உள்பட 15 பேருக்கு பணியிடங்கள் ஒதுக்கீடு செய்து தமிழக அரசு உத்தரவிட்டுள்ளது. அது தொடர்பாக தமிழக...

சென்னையில் ஆன்லைன் மூலம்‌‌‌ மோசடி செய்த போலி கால் சென்டர் கும்பல்...

0
செனனை - மே - 14 ,2021 நமதுநிருபர் - ஹெச்.எம்.ரிஸ்வான் சென்னை பெருநகர காவல் நிலைய சரகத்தில் பெறப்படும் சைபர் கிரைம் சம்மந்தபட்ட புகார்களை விசாரிப்பதற்கு என்று சென்னை மாநகர் முழுவதும் பெருநகர போலீஸ்‌‌‌...

தூத்துக்குடி மாவட்டத்தில் ஊரடங்கு நிலைமை குறித்து மாவட்ட எஸ்.பி நேரில் ஆய்வு...

0
தூத்துக்குடி - மே - 14 ,2021 கோவில்பட்டி மேற்கு காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட பழைய பேருந்து நிலையம் மற்றும் கோவில்பட்டி சுற்றுவட்டாரப் பகுதிகளில் இன்று மாவட்ட போலீஸ்‌‌‌ சூப்‌‌‌பிரண்‌‌‌டு எஸ்‌‌‌.ஜெயக்‌‌‌குமார்‌‌‌ ஆய்வு...

தூத்துக்குடியில் ரெம்டெசிவர் மருந்தை கள்ளசந்தையில் விற்பனை செய்த இருவர்‌‌‌ கைது-தனிப்படை போலீசாருக்கு மாவட்ட...

0
தூத்துக்குடி - மே - 14 ,2021 தூத்துக்குடி மாவட்டம் கோவில்பட்டியில் ரூபாய் 2,20,000/- மதிப்பிலான 46 ரெம்டெசிவர் மருந்து குப்பிகளை சட்டவிரோதமாக கள்ளச்சந்தையில் விற்பனை செய்த மருந்தக உரிமையாளர்கள் இருவர் கைது -...

தற்போதைய செய்திகள்