84.7 F
Tirunelveli
Tuesday, August 3, 2021
முகப்பு தமிழ்நாடு பணியின் போது வீரமரணம் அடைந்த சுப்பிரமணியன் 16 வதுநாள் நினைவு அஞ்சலி எஸ். பி ஜெயக்குமார்...

பணியின் போது வீரமரணம் அடைந்த சுப்பிரமணியன் 16 வதுநாள் நினைவு அஞ்சலி எஸ். பி ஜெயக்குமார் அனுசரிப்பு

செப்டம்பர் 2

வீர மரணமடைந்த தூத்துக்குடி மாவட்ட காவல்துறை வீரர் சுப்பிரமணியன் அவர்களுக்கு 16 வது நாள் நினைவு அஞ்சலி தமிழ்நாடு அனைத்து ஓய்வு பெற்ற காவல்துறையினர் நலச்சங்கம், தூத்துக்குடி மாவட்டம் சார்பாக மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் ஜெயக்குமார் தலைமையில் மலர் தூவி அஞ்சலி செலுத்தப்பட்டது.

கடந்த 18.08.2020 அன்று துரைமுத்து என்ற ரவுடியை பிடிக்கச் சென்றபோது, ரவுடி தன் கையில் வைத்திருந்த நாட்டு வெடிகுண்டை வீசியதில் காவலர் தெய்வத்திரு. சுப்பிரமணியன் அவர்கள் வீர மரணமடைந்தார். அவர் வீரமரணமடைந்து இன்று (02.09.2020) 16வது தினம் என்பதால் தமிழ்நாடு அனைத்து ஓய்வு பெற்ற காவல்துறையினர் நலச்சங்கம், தூத்துக்குடி மாவட்டம் சார்பாக காவலர் சுப்பிரமணியன் அவர்களின் வீர தீர செயலை போற்றும் வகையிலும், அவரது வீரமரணத்திற்கு இன்று 16வது நாள் அஞ்சலி செலுத்தும் நிகழ்வு தூத்துக்குடி மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் திரு. எஸ். ஜெயக்குமார் அவர்கள் தலைமையில் அனைவரும் காவலர் சுப்பிரமணியன் அவர்களின் புகைப்படத்திற்கு மாலை அணிவித்தும், மலர் தூவியும் அஞ்சலி செலுத்தினர்.

இந்த அஞ்சலியின்போது மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் ஜெயக்குமார் வீரமரணமடைந்த காவலர் சுப்பிரமணியன் அவர்கள் குடும்பத்திற்கு உதவி செய்யும் பொருட்டு கடந்த 31.08.2020 தமிழக காவல்துறை சார்பாக ரூபாய் 86,50,000 /- நிதியுதவி வழங்கப்பட்டுள்ளது. காவலர் சுப்பிரமணியன் மரணமடைந்திருந்தாலுமஅவர் குடும்பமும் காவல்துறையை சேர்ந்த குடும்பம்தான், அவரது குடும்பத்திற்கு தேவையான அனைத்து உதவிகளையும் செய்து கொண்டு இருக்கிறோம்,மேலும் என்ன உதவிகள் கேட்டாலும் செய்ய தயாராக உள்ளோம்.இந்த ஓய்வு பெற்ற காவல்துறை சங்கத்தில் உள்ளவர்கள் குறைந்தது 30 முதல் 35 ஆண்டுகள் வரை பணியாற்றி ஓய்வு பெற்றுள்ளனர். அவர்களுக்கு என்ன உதவி வேண்டும் என்றாலும் என்னை நேரடியாக தொடர்பு கொண்டு கேட்கலாம். அவரது குறைகள் உடனடியாக நிவர்த்தி செய்யப்படும் என்றும் தெரிவித்தார்.

இதற்கான ஏற்பாடுகளை தூத்துக்குடி மாவட்ட தமிழ்நாடு அனைத்து ஓய்வு பெற்ற காவல்துறையினர் நலச்சங்க தலைவர் ஒய்வு உதவி ஆய்வாளாகள் ஜெபமணி, துணை தலைவர் சேதுராஜ், செயலாளர் மாரியப்பன், பொருளாளர் பால்ராஜ், துணை செயலாளர் ஆறுமுக நயினார், நிர்வாக குழு தலைவர் ஓய்வு ஆய்வாளர் ராமசாமி, உறுப்பினர்கள் ஓய்வு உதவி ஆய்வாளர் ராமலிங்கம், காவல்துறை கூடுதல் கண்காணிப்பாளர் ஓய்வு ஜாய் ஐசக் பாண்டி, காவல் ஆய்வாளர்கள் ஓய்வு வேல்சாமி, ஞானசெல்வம், உதவி ஆய்வாளர்கள்; ஓய்வு ஜெகவீரபாண்டியன், ஜெயப்பிரகாஷ், பொன்ராஜ், சந்திரன்,கசமுத்து, நடராஜன், தலைமை காவலர்கள் ஓய்வு சங்கர்ராஜ், சொக்கலிங்கம் மற்றும் மற்றொரு சொக்கலிங்கம் ஆகியோர் செய்திருந்தனர்.

இதில் தூத்துக்குடி காவல் துணை கண்காணிப்பாளர் கணேஷ், தூத்துக்குடி ஊரகம் பொறுப்பு பழனிக்குமார், சிப்காட் காவல் நிலைய காவல் ஆய்வாளர் முத்து சுப்பிரமணியன், காவல்துறை போக்குவரத்து ஆய்வாளர் மயிலேறும்பெருமாள் உட்பட உதவி ஆய்வாளர்கள் மற்றும் காவல்துறையினர் பலர் கலந்து கொண்டு அஞ்சலி செலுத்தினர்.

19,724FansLike
39FollowersFollow
355SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

தூத்துக்குடியில் கொரனா மூன்றாம் அலை விழிப்புணர்வு கூட்டம் இன்று நடைபெற்றது

0
தூத்துக்குடி - ஆகஸ்ட் - 03,2021 தூத்துக்குடி மாவட்ட காவல்துறை, தூத்துக்குடி மாவட்ட மாநகராட்சி மற்றும் மத்திய வியாபாரிகள் சங்கம் இணைந்து நடத்தும் மாபெரும் கொரோனா பெருந்தொற்று விழிப்புணர்வு மற்றும் நோய் கண்டறியும் சிறப்பு...

முதாட்டி கொலையின் பின்‌‌‌னனி என்ன ? மாவட்ட எஸ்.பி நேரில் ஆய்வு தனிப்‌‌‌படை...

0
தூத்துக்குடி - ஆகஸ்ட்-03,2021 ஏரல் காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட பகுதியில் மூதாட்டி ஒருவர் கொலை - சம்பவ இடத்தை மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் எஸ். ஜெயக்குமார் அவர்கள் நேரில் சென்று பார்வையிட்டு எதிரியை...

சீனா அதிபரை வியப்பில் ஆழ்த்திய தமிழக காவல்துறை அதிகாரி

0
திருநெல்வேலி - ஆகஸ்ட் - 03,2021 6 அடி உயரம், அகன்ற தோள் புஜம், அடர்ந்த முறுக்கு மீசை, சிரித்த முகம், துருதுரு பார்வை, மிடுக்கான தோற்றம், பேச்சில்‌‌ பணிவு, கம்பீரம் கலந்த கணீர்...

தேர்ச்சி பெற்ற காவலர்களுக்கு உடற்‌‌‌தகுதி, சான்றிதழ்‌‌‌ சரிபார்‌‌‌ப்‌‌‌பு பணி தொடங்கியது

0
கோயம்புத்தூர் - ஆகஸ்ட் - 03,2021 கோவை மாவட்டம், தமிழ்நாடு சீருடை பணியாளர் தேர்வாணையம் நடத்திய எழுத்து தேர்வில் தேர்ச்சி பெற்ற பெண்களுக்கானஇரண்டாம் நிலை காவலர், சிறைத்துறை காவலர் மற்றும் தீயணைப்பு பிரிவினர்களுக்கான உடற்தகுதி...

போலி உதவி கமிஷனர் கைது – மாவட்ட எஸ்.பியின் ஸ்கெட்ச்

0
திண்டுக்கல் - ஆகஸ்ட் -03,2021 முன்னாள் ஆந்திர முதல்வர் சந்திரபாபு நாயுடு கேரள முதல்வர் பிரணாப் விஜயன் தமிழகத்தை தவிர்த்து மற்றும் பல மாநில முதல்வர்களுடன் சந்தித்து போட்டோ எடுத்து அதை முகநூலில் பதிவு...

தற்போதைய செய்திகள்