91 F
Tirunelveli
Thursday, May 13, 2021
முகப்பு மாவட்டம் தூத்துக்குடி தூத்துக்குடி தாளமுத்து நகர் பகுதியில் 4 கிலோ கஞ்சா கடத்திய 3 பேர் கைது -...

தூத்துக்குடி தாளமுத்து நகர் பகுதியில் 4 கிலோ கஞ்சா கடத்திய 3 பேர் கைது – தனிப்படையினருக்கு மாவட்ட எஸ்பி ஜெயக்குமார் பாராட்டு.

தூத்துக்குடி செப்டம்பர் -11

தூத்துக்குடி மாவட்டத்தில் போதைப்பொருள் கடத்தல் மற்றும் விற்பனையை முற்றிலும் ஒழிக்கும் விதபாக மாவட்ட எஸ்பி ஜெயக்குமார் அதிக கவனம் செலுத்தி மாவட்டம் முழுவதும் பல்வேறு தனிப்படைகள் அமைத்து தீவிரப்படுத்தியுள்ளார்.

இதன் விளைவாக கடந்த இரண்டு மாதங்களில் ஆங்காங்கே கஞ்சா, ‘சாரஸ்” மற்றும் தமிழக அரசால் தடை செய்யப்பட்ட புகையிலைப் பொருட்கள் பறிமுதல் செய்யப்பட்டும், அதற்குப் பயன்படுத்திய வாகனங்களை பறிமுதல் செய்தும், பல குற்றவாளிகள் கைது செய்தும், பலர் குண்டர் சட்டத்தில் சிறையிலடைக்கப்பட்டும் உள்ளார்கள்

இந்நிலையில் தூத்துக்குடி நகர‌ டிஎஸ்பி கணேஷின் மேற்பார்வையில தாளமுத்து காவல் நிலைய ஆய்வாளர் ஜெயந்தி தலைமையில் உதவி ஆய்வாளர் .மகாராஜன் மற்றும் காவலர்கள் அடங்கிய தனிப்படையினர் நேற்று ரோந்து பணியில் ஈடுபட்டபோது, தூத்துக்குடி கே.வி.கே சாமி நகர் பகுதியில் சந்தேகப்படும்படியாக வந்த நபர்களை பிடித்து விசாரணை மேற்கொண்டதில் அவர்கள் வைத்திருந்த பையில் கஞ்சா இருந்தது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. விசாரணையில் அவர்கள் தூத்துக்குடி தருவைக்குளம் ரோடு விவேகானந்தன் நகரைச் சேர்ந்த மகாராஜன் மகன் சோலையப்பன் (20) மற்றும் தூத்துக்குடி புதிய முனியசாமிபுரத்தைச் சேர்ந்த சங்கர் மகன் ராஜா (19) என்பதும் இவர்களிடம் தூத்துக்குடி சோட்டையன் தோப்பு பகுதியை சேர்ந்த விஜய் மனைவி லதா (31) என்பவர் பணம் கொடுத்து திண்டுக்கல்லில் இருந்து கஞ்சா வாங்கி வரச் சொன்னது தெரியவந்தது. அதன்படி சோலையப்பன் மற்றும் ராஜா ஆகியோர் திண்டுக்கல்லில் இருந்து கஞ்சா வாங்கி பேருந்தில் கடத்தி வந்ததும் தெரியவந்தது. இதனையடுத்து தனிப்படையினர் லதா, சோலையப்பன் மற்றும் ராஜா ஆகியோரை கைது செய்து, அவர்களிடமிருந்த 4 கிலோ கஞ்சாவையும் பறிமுதல் செய்தனர்.

19,728FansLike
32FollowersFollow
353SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

நெல்லை மாநகர காவல்துறை சார்பில் ஏழ்‌‌‌மையில்‌‌‌ உள்‌‌‌ள முதியவர்களுக்கு வீடு தேடி உணவு...

0
திருநெல்வேலி - மே - 13 ,2021 வேர்களை தேடி திட்டத்தின் மூலமாக நெல்லை மாநகர போலீஸ்‌‌‌ கமிஷனர்‌‌‌ உத்தரவுப்படியும்‌‌‌ துணை கமிஷனர்‌‌‌ சீனிவாசன் மேற்‌‌‌பார்‌‌‌வையிலும்‌‌‌ டவுண்‌‌‌ உதவி கமிஷனர்‌‌‌ சதீஸ்‌‌‌குமார்‌‌‌...

தூத்துக்குடி ஆயுதப்படை காவலர் குடியிருப்பில் இன்று நடைபெற்ற கொரோனா தடுப்பூசி முகாம் மாவட்ட போலீஸ்‌‌‌...

0
தூத்துக்குடி - மே - 13 ,2021 கொரோனா வைரஸ் தொற்று இரண்டாம் அலை வேகமாக பரவி வருகிறது. தமிழக அரசு கொரோனா வைரஸ் தாக்கத்திலிருந்து நம்மை பாதுகாத்துக்கொள்ளவும், நம்மிடமிருந்து மற்றவர்களுக்கு பரவாமலிருக்கவும், அனைத்து...

உடல்‌‌‌நலகுறைவால் இறந்‌‌‌தபோன எஸ்‌‌‌.ஐ குடும்‌‌‌பத்‌‌‌திற்‌‌‌க்‌‌‌கு மாவட்‌‌‌ட எஸ்‌‌‌‌.பி நிதிஉதவி

0
செங்கல்பட்டு - மே - 12 , 2021 நமதுநிருபர் - ராஜ் கமல் காக்கும் கரங்கள் என்ற அமைப்பின் சார்பாக 1993 ஆம் ஆண்டு பணியில் சேர்ந்து தாழம்பூர் காவல் நிலையத்தில் பணிபுரிந்து...

மாவட்ட எஸ்.பி தலைமையில் இன்‌‌‌று கொரனா தடுப்பூசி முகாம் நடைப்பெற்றது

0
தூத்துக்குடி - மே - 12 ,2021 தூத்துக்குடி மத்திய பாகம் காவலர் குடியிருப்பு மற்றும் ஆயுதப்படை காவலர் குடியிருப்பு ஆகியவற்றில் நடைபெற்ற கொரோனா தடுப்பூசி முகாம் மாவட்ட போலீஸ்‌‌‌ சூப்‌‌‌பிரண்‌‌‌டு எஸ்‌‌‌.ஜெயக்‌‌‌குமார்‌‌‌...

கொரனா தொற்றால் உயிரிழந்த காவலர்களின் உருவடத்திற்க்கு பெருநகர போலீஸ் கமிஷனர் மலர்தூவி மரியாதை

0
சென்னை - மே - 12 ,2021 நமதுநிருபர் - ஹெச்.எம்.ரிஸ்வான் இன்று 12 .5 .2021 மாலை சென்னை போக்குவரத்து காவலில் பணிபுரிந்து கொரோனா தொற்றால் உயிர்நீத்த சிறப்பு உதவி ஆய்வாளர்கள் மற்றும் தலைமை...

தற்போதைய செய்திகள்