82.2 F
Tirunelveli
Monday, August 2, 2021
முகப்பு மாவட்டம் திருநெல்வேலி வழக்கறிஞர் நெல்லை பிரம்மா தொடர்ந்த வழக்கில் ஐடிபிஐ வங்கிக்கு நுகர்வோர் நீதிமன்றம் அபராதம் விதிப்பு

வழக்கறிஞர் நெல்லை பிரம்மா தொடர்ந்த வழக்கில் ஐடிபிஐ வங்கிக்கு நுகர்வோர் நீதிமன்றம் அபராதம் விதிப்பு

திருநெல்வேலி மாவட்டம் பாளையங்கோட்டை தாலுகா வி.எம் சத்திரம் பகுதியை சேர்ந்த வழக்கறிஞர் பிரம்மநாயகம்(வயது46) மனுதாரானவர்

திருநெல்வேலியில் உள்ள ஐடிபிஐ வங்கியில் சேமிப்பு கணக்கு வைத்து பராமரித்து வந்துள்ளார் ஐடிபிஐ வங்கியில்
21.6. 2019 அன்று மனுதாரரான பிரம்மநாயகம் டிடி மற்றும் பணம் டெபாசிட் செய்வதற்காக வங்கிக்கு சென்று உள்ளார்

ஆனால் அந்த வங்கியில் சென்ட்ரலைஸ் ஏசி வேலை செய்யவில்லை என்பதால் மிகுந்த சிரமத்திற்கு ஆளாகி உள்ளார்

இதனால் மனுதார் 21.06.2019 அன்று புகார் மனுவும் வங்கி மேலாளரிடம் கொடுத்துள்ளார்

ஆனால் வங்கி மேலாளர் கடந்த மூன்று மாதங்களுக்கு மேலாக வங்கியில் சென்ட்ரலைஸ் ஏசி வேலை செய்யவில்லை என தெரிவித்துள்ளார்

அதன் பின்னர் மனுதாரரான பிரம்மநாயகம்

  1. 7 2019 அன்று மீண்டும் வங்கிக்கு சென்ற போது வங்கியில் தொடர்ந்து சென்ட்ரலைஸ் ஏசி வேலை செய்யவில்லை.ஜன்னல் கதவுகள் திறக்கவில்லை அலுவலர்களுக்கு மட்டும் மின்விசிறி ( Federal Fan) வைக்கப்பட்டு இருந்தது நுகர்வோர்க்கு எந்த வசதியும் செய்யப்படவில்லை. ஆனால் வங்கி கணக்கு தொடங்கும் போது பிரம்மநாயகத்திடம் ஐடிபிஐ வங்கியானது முழுமையாக குளிரூட்டப்பட்ட ஏசி உடன் செயல்படுவதாக சொல்லி வங்கி கணக்கை தொடங்க சொல்லி உள்ளார்கள். ஆனால் அவ்வாறு சொன்ன வங்கியானது நுகர்வோருக்கு குளிரூட்டப்பட்ட ஏசி சேவையை வழங்கவில்லை மனுதாரர் மேற்படி இரண்டாம் முறையாக வங்கி இயக்குனரிடம் 2வது எதிர்தரப்பினரிடம் மனுதார் புகார் தெரிவித்துள்ளார். அதன் பின்னரும் நடவடிக்கை எடுக்கவில்லை என்பதால் நுகர்வோர் நீதிமன்றத்தில் வழக்கு தொடுத்துள்ளார்
    ஆனால் IDBI வங்கி வழக்கில் ஆஜரராகவில்லை.

இந்த வழக்கை விசாரணைக்கு ஏற்ற மாவட்ட நுகர்வோர் நீதி மன்ற தலைவர் தேவதாஸ் உறுப்பினர் சிவமூர்த்தி மற்றும் முத்துலட்சுமி ஆகியோர் கொண்ட அமர்வு புகார் மனுவினை விசாரித்து மேற்படி வங்கி நுகர்வோருக்கு சேவை குறைபாடு மற்றும் முறையற்ற வாணிபம் வங்கி புரிந்து உள்ளது என்பதால் நுகர்வோருக்கு ஏற்பட்ட மன உளைச்சலுக்கும் மூளைசூட்டிற்கும் நஷ்ட ஈடாக ரூபாய் 15 ஆயிரமும் வழக்கு செலவு 5000. /- சேர்த்து ரூபாய் 20,000/-வழங்க உத்தரவு பிறப்பித்துள்ளார்கள்.மேலும் ஒரு மாத காலத்தில் வழங்க வேண்டும் தவறினால் 6% வட்டியுடன் சேர்த்து வழங்க உத்திரவு பிறப்பித்துள்ளார்கள்

19,724FansLike
38FollowersFollow
355SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

“கொரனா தொற்றால் உயிரிழந்த போலீசாரின்‌‌‌ உருவபடத்‌‌‌திற்க்கு போலீஸ் கமிஷனர் மலர்தூவி மரியாதை….

0
சென்னை - ஆகஸ்ட் -01,2021 சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளர், சென்னை பெருநகர காவல் பணியின்போது கொரோனா தொற்றால் பாதிக்கப்பட்டு உயிரிழந்த ஒரு காவல் உதவி ஆணையாளர், ஒரு காவல் ஆய்வாளர் உட்பட 19...

தொழிற்போட்டி காரணமாக ஒருவர் கொலை – காஞ்சிபுரம் மாவட்ட எஸ்‌‌‌.பி சம்பவயிடத்திற்கு விரைந்து...

0
காஞ்சிபுரம் - ஆகஸ்ட் - 01,2021 தொழிற்போட்டி காரணமாக ஒருவர் கொலை - காஞ்சிபுரம் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் சம்பவயிடத்திற்கு விரைந்து விசாரணை - 24 மணி நேரத்திற்குள் எதிரிகள் கைது காஞ்சிபுரம் மாவட்டம் சாலவாக்கம்...

மாற்றுதிறனாளிகள் மற்றும் ஏழை பெண்கள் 150,பேருக்கு மாவட்ட எஸ்.பி நிவாரன பொருட்களை வழங்கினார்

0
தூத்துக்குடி - ஆகஸ்ட் - 01,2021 தூத்துக்குடி மாவட்டம் நாசரேத்தில் தமிழன்டா கலைக்கூடம் சார்பாக கொரோனா ஊரடங்கை முன்னிட்டு புன்னை நகர் பகுதியில் வைத்து நாட்டுப்புற கலைஞர்கள், மாற்றுதிறனாளிகள் மற்றும் ஏழை பெண்கள் 150...

“தற்கொலைக்கு முயன்றவரை காப்பாற்றி குடும்பத்தாரிடம் ஒப்படைத்த போலீசாருக்கு ஐ.ஜி பாராட்டு….

0
அரியலூர் - ஆகஸ்ட்-01,2021 அரியலூர் மாவட்டம், இரும்புலிக்குறிச்சி காவல் நிலைய சரகம் கடந்த 27.07.2021 அன்று 17.00 மணிக்கு வீராகான் கிராமத்தைச் சேர்ந்த ராஜேந்திரன் என்பவர் தனது குடும்ப பிரச்சனை காரணமாக மதுபோதையில் செதலவாடி...

“சாலை விபத்தில் இறந்த போலீசாரின் குடுமபத்திற்க்கு ஐ.ஜி ,மாவட்ட எஸ்.பி நிதியுதவி….

0
அரியலூர் - ஆகஸ்ட்-01,2021 அரியலூர் மாவட்டம், ஜெயங்கொண்டம் காவல் நிலைய உதவி ஆய்வாளர் ராதாகிருஷ்ணன் மற்றும் கீழப்பழுவூர் காவல்நிலைய உதவி ஆய்வாளர் செல்வராஜ் ஆகியோர் பணியின்போது சாலை விபத்தில் இறந்ததால் ஸ்டேட் பாங்க்...

தற்போதைய செய்திகள்