94 F
Tirunelveli
Thursday, May 13, 2021
முகப்பு மாவட்டம் தூத்துக்குடி ரவுடி‌ முருகன் குண்டர் சட்டத்தில் கைது எஸ்.பி ஜெயக்குமார் அதிரடி

ரவுடி‌ முருகன் குண்டர் சட்டத்தில் கைது எஸ்.பி ஜெயக்குமார் அதிரடி

ஆகஸ்ட் – 29

♻️தூத்துக்குடி மாவட்டம் ஸ்ரீவைகுண்டம் பகுதியில் ரவுடித்தனம் செய்து, பொதுமக்களை அச்சுறுத்தி வந்த, பல கொலை, கொள்ளை வழக்குளில் ஈடுபட்ட பிரபல ரவுடி முருகன் கைது. மாவட்ட எஸ்.பி ஜெயக்குமார் அதிரடி நடவடிக்கை

♻️தூத்துக்குடி மாவட்டத்தில் சட்ட விரோத செயல்களில் ஈடுபடுபவர்களை தீவரமாக கண்காணிக்க மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் ஜெயக்குமார் மாவட்டம் முழுவதும் பல்வேறு தனிப்படைகள் அமைத்துள்ளார். இதன் விளைவாக சமூக விரோதிகள் பலர் கைது செய்யப்பட்டு, குண்டர் சட்டத்தில் சிறையிலடைக்கப்பட்டு வருகின்றனர்.

♻️இந்நிலையில் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் உத்தரவுப்படி ஸ்ரீவைகுண்டம் காவல் துணை கண்காணிப்பாளர் வெங்கடேசன் அவர்கள் மேற்பார்வையில் ஸ்ரீவைகுண்டம் காவல் ஆய்வாளர் ஜோசப் ஜெட்சன் , ஏரல் காவல் நிலைய உதவி ஆய்வாளர் . முருகப்பெருமாள், தலைமை காவலர் குணசேகரன், காவலர் நாராயணசாமி, குரும்பூர் காவல் நிலைய தலைமை காவலர் வெங்கடாச்சல பெருமாள், செய்துங்கநல்லூர் காவல் நிலைய முதல் நிலை காவலர்கள் வேம்புராஜ், ஆனந்தராஜ், ஆழ்வார்திருநகரி காவல் நிலைய காவலர் இளங்கோ ஆகியோர் கொண்ட தனிப்படையினர் ரோந்து வந்தபோது பேட்மாநகரத்தில் பொதுமக்களை அச்சுறுத்தி ரவுடித்தனம் செய்து வந்த பல கொலை, கொலை முயற்சி, திருட்டு வழக்குகளில் ஈடுபட்ட ஸ்ரீவைகுண்டம், சுந்தரபாண்டியபுரத்தைச் சேர்ந்த தங்கையா மகன் முருகன் என்பவரை கைது செய்தனர்.

இந்த பிரபல ரவுடி முருகன் என்பவருக்கு ஸ்ரீவைகுண்டம் காவல் நிலையத்தில் ரவுடி வரலாற்றுப்பதிவேடு உள்ளது. இவர் கடந்த 2015ம் ஆண்டு, இவரது மனைவியை கொலை செய்த வழக்கில் ஆயுள் தண்டனை பெற்று, அதனை உயர்நீதிமன்றத்தில் மேல்முறையீடு செய்து ஜாமீனில் வெளிவந்துள்ளார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது இவர் மீது இரண்டு கொலை வழக்குகள் உட்பட ஸ்ரீவைகுண்டம் காவல் நிலையத்தில் 4 வழக்குகளும், ஏரல் காவல் நிலையத்தில் 2 வழக்குகளும், மொத்தம் 6 வழக்குகள் உள்ளன என்பது குறிப்பிடத்தக்கது

19,728FansLike
32FollowersFollow
353SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

நெல்லை மாநகர காவல்துறை சார்பில் ஏழ்‌‌‌மையில்‌‌‌ உள்‌‌‌ள முதியவர்களுக்கு வீடு தேடி உணவு...

0
திருநெல்வேலி - மே - 13 ,2021 வேர்களை தேடி திட்டத்தின் மூலமாக நெல்லை மாநகர போலீஸ்‌‌‌ கமிஷனர்‌‌‌ உத்தரவுப்படியும்‌‌‌ துணை கமிஷனர்‌‌‌ சீனிவாசன் மேற்‌‌‌பார்‌‌‌வையிலும்‌‌‌ டவுண்‌‌‌ உதவி கமிஷனர்‌‌‌ சதீஸ்‌‌‌குமார்‌‌‌...

தூத்துக்குடி ஆயுதப்படை காவலர் குடியிருப்பில் இன்று நடைபெற்ற கொரோனா தடுப்பூசி முகாம் மாவட்ட போலீஸ்‌‌‌...

0
தூத்துக்குடி - மே - 13 ,2021 கொரோனா வைரஸ் தொற்று இரண்டாம் அலை வேகமாக பரவி வருகிறது. தமிழக அரசு கொரோனா வைரஸ் தாக்கத்திலிருந்து நம்மை பாதுகாத்துக்கொள்ளவும், நம்மிடமிருந்து மற்றவர்களுக்கு பரவாமலிருக்கவும், அனைத்து...

உடல்‌‌‌நலகுறைவால் இறந்‌‌‌தபோன எஸ்‌‌‌.ஐ குடும்‌‌‌பத்‌‌‌திற்‌‌‌க்‌‌‌கு மாவட்‌‌‌ட எஸ்‌‌‌‌.பி நிதிஉதவி

0
செங்கல்பட்டு - மே - 12 , 2021 நமதுநிருபர் - ராஜ் கமல் காக்கும் கரங்கள் என்ற அமைப்பின் சார்பாக 1993 ஆம் ஆண்டு பணியில் சேர்ந்து தாழம்பூர் காவல் நிலையத்தில் பணிபுரிந்து...

மாவட்ட எஸ்.பி தலைமையில் இன்‌‌‌று கொரனா தடுப்பூசி முகாம் நடைப்பெற்றது

0
தூத்துக்குடி - மே - 12 ,2021 தூத்துக்குடி மத்திய பாகம் காவலர் குடியிருப்பு மற்றும் ஆயுதப்படை காவலர் குடியிருப்பு ஆகியவற்றில் நடைபெற்ற கொரோனா தடுப்பூசி முகாம் மாவட்ட போலீஸ்‌‌‌ சூப்‌‌‌பிரண்‌‌‌டு எஸ்‌‌‌.ஜெயக்‌‌‌குமார்‌‌‌...

கொரனா தொற்றால் உயிரிழந்த காவலர்களின் உருவடத்திற்க்கு பெருநகர போலீஸ் கமிஷனர் மலர்தூவி மரியாதை

0
சென்னை - மே - 12 ,2021 நமதுநிருபர் - ஹெச்.எம்.ரிஸ்வான் இன்று 12 .5 .2021 மாலை சென்னை போக்குவரத்து காவலில் பணிபுரிந்து கொரோனா தொற்றால் உயிர்நீத்த சிறப்பு உதவி ஆய்வாளர்கள் மற்றும் தலைமை...

தற்போதைய செய்திகள்