82.2 F
Tirunelveli
Monday, August 2, 2021
முகப்பு மாவட்டம் சென்னை மயிலாப்பூரில் இளம்பெண்ணின் வீட்டை தீவைத்து எரித்த ரவுடி கும்பல் கைது பிரபல ரவுடி தப்பியோட்டம்

மயிலாப்பூரில் இளம்பெண்ணின் வீட்டை தீவைத்து எரித்த ரவுடி கும்பல் கைது பிரபல ரவுடி தப்பியோட்டம்

மைலாப்பூரில் இளம்பெண் வீட்டை தீ வைத்து எரித்த ரவுடி கும்பலைச் சேர்ந்த பெண் உள்பட 6 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர். தப்பியோடிய போது பிரபல ரவுடியை போலீசார் தேடி வருகின்றனர்.

சென்னை மயிலாப்பூர் சண்முகம் பிள்ளை தெருவில் வசித்து வருபவர் குமாரி (வயது 29). கடந்த 15 ஆம் தேதி தனது குடும்பத்துடன் சண்முகம் பிள்ளை தெருவில் நடந்த கோயில் திருவிழாவில் கலந்து கொள்ளச் சென்றார். திருவிழாவின் போது கோவில் தர்மகர்த்தாவின் செல்போன் காணாமல் போனது. செல்போனை குமாரியின் உறவினரின் மகன் திருடி சென்றுவிட்டதாக கூறப்பட்டது. இதனால் மயிலாப்பூர் பிரபல ரவுடி சிவகுமாரின் உறவினரான சாந்தி, தேவி உட்பட பலர் இணைந்து அந்த பகுதியைச் சேர்ந்த பிரேம் என்பவரை பிடித்து அடித்து உதைத்துள்ளனர். இது தொடர்பாக மயிலாப்பூர் போலீசில் புகார் அளிக்கப்பட்டது. அதன் பேரில் போலீசார் விசாரணை நடத்தினர்.

அப்போது ஊர் தலைவர் சக்திவேல் சென்று இரண்டு பேரிடம் சமரசமாக பேசி அனுப்பி வைத்துள்ளார். இந்த நிலையில் நேற்று மீண்டும் குமாரியின் வீட்டிற்குள் புகுந்து சாந்தி, ரஜினி, வினோத் உட்பட 8 பேர் குமாரியை சரமாரியாக மீண்டும் தாக்கினர். அந்த பகுதியை விட்டு காலி செய்ய வேண்டும் என மிரட்டி விட்டு சென்றதாக தெரிகிறது. இதனையடுத்து குமாரி இந்த சம்பவம் தொடர்பாக மீண்டும் போலீஸ் நிலையத்தில் புகார் அளித்தார். ரவுடி சிவகுமாரின் உறவினரான சாந்தி அந்த பகுதியில் சட்டவிரோதமாக கூடுதல் விலைக்கு மதுபானம் விற்பனை செய்து வருவதாகவும், ரவுடிகளை வைத்து அராஜகம் செய்து வருவதாகவும் அந்த புகாரில் கூறியிருந்தார். இதனையடுத்து போலீசார் சம்பவ இடத்திற்கு சென்று விசாரணை நடத்தினர். போலீசார் தேடுவது தெரியவந்ததும் சாந்தி உட்பட அனைவரும் தலைமறைவாகினர்.

இந்நிலையில் நேற்று விடியற்காலை சாந்தியின் கூட்டாளிகள் 5 பேர் குமாரியின் வீட்டின் கூரையை தீ வைத்தனர். இதில் குமாரியின் வீட்டில் இருந்த புடவைகள் மற்றும் முக்கிய ஆவணங்கள் தீயில் எரிந்து சேதமானது. இதனால் அந்த பகுதியில் பெரும்பரபரப்பு ஏற்பட்டது.

தீ வைத்து விட்டு சுவர் ஏறி குதித்து தப்பியோடும் போது சாந்தியின் கும்பலைச் சேர்ந்த தமிழ் என்பவர் நிலை தடுமாறி கீழே விழந்தார். இதில் அவருக்கு கால் எலும்பு முறிந்தது. அவர் சிகிச்சைக்காக அரசு ஆஸ்பத்திரியில் சேர்க்கப்பட்டார். அவரிடம் நடத்திய விசாரணையில் ரவுடியின் சிவகுமாரின் சகோதரி சாந்தி உள்ளிட்டோர் குமாரி வீட்டுக்கு தீ வைத்தது தெரியவந்தது. இந்த சம்பவம் தொடர்பாக மயிலாப்பூர் போலீசார் 6 பிரிவுகளின் கீழ் வழக்குப்பதிவு செய்து சாந்தி உள்ளிட்டோரை தேடி வந்தனர். அதனையடுத்து தலைமறைவாக இருந்த சாந்தி, அய்யனார், அரவிந்தன், தமிழரசன், வினோத், கோபி ஆகிய 6 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர். முக்கிய குற்றவாளியான ரவுடி சிவகுமார் தலைமறைவாகி விட்டார். அவரை போலீசார் தேடி வருகின்றனர்.

19,724FansLike
38FollowersFollow
355SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

தொழிற்போட்டி காரணமாக ஒருவர் கொலை – காஞ்சிபுரம் மாவட்ட எஸ்‌‌‌.பி சம்பவயிடத்திற்கு விரைந்து...

0
காஞ்சிபுரம் - ஆகஸ்ட் - 01,2021 தொழிற்போட்டி காரணமாக ஒருவர் கொலை - காஞ்சிபுரம் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் சம்பவயிடத்திற்கு விரைந்து விசாரணை - 24 மணி நேரத்திற்குள் எதிரிகள் கைது காஞ்சிபுரம் மாவட்டம் சாலவாக்கம்...

மாற்றுதிறனாளிகள் மற்றும் ஏழை பெண்கள் 150,பேருக்கு மாவட்ட எஸ்.பி நிவாரன பொருட்களை வழங்கினார்

0
தூத்துக்குடி - ஆகஸ்ட் - 01,2021 தூத்துக்குடி மாவட்டம் நாசரேத்தில் தமிழன்டா கலைக்கூடம் சார்பாக கொரோனா ஊரடங்கை முன்னிட்டு புன்னை நகர் பகுதியில் வைத்து நாட்டுப்புற கலைஞர்கள், மாற்றுதிறனாளிகள் மற்றும் ஏழை பெண்கள் 150...

“தற்கொலைக்கு முயன்றவரை காப்பாற்றி குடும்பத்தாரிடம் ஒப்படைத்த போலீசாருக்கு ஐ.ஜி பாராட்டு….

0
அரியலூர் - ஆகஸ்ட்-01,2021 அரியலூர் மாவட்டம், இரும்புலிக்குறிச்சி காவல் நிலைய சரகம் கடந்த 27.07.2021 அன்று 17.00 மணிக்கு வீராகான் கிராமத்தைச் சேர்ந்த ராஜேந்திரன் என்பவர் தனது குடும்ப பிரச்சனை காரணமாக மதுபோதையில் செதலவாடி...

“சாலை விபத்தில் இறந்த போலீசாரின் குடுமபத்திற்க்கு ஐ.ஜி ,மாவட்ட எஸ்.பி நிதியுதவி….

0
அரியலூர் - ஆகஸ்ட்-01,2021 அரியலூர் மாவட்டம், ஜெயங்கொண்டம் காவல் நிலைய உதவி ஆய்வாளர் ராதாகிருஷ்ணன் மற்றும் கீழப்பழுவூர் காவல்நிலைய உதவி ஆய்வாளர் செல்வராஜ் ஆகியோர் பணியின்போது சாலை விபத்தில் இறந்ததால் ஸ்டேட் பாங்க்...

பெண்கள் மற்றும் குழந்தைகளுக்கு எதிரான குற்றங்‌‌‌களை தடுக்க போலீசாருக்கு இரு சக்‌‌‌கர வாகனம்‌‌‌...

0
திண்டுக்கல் - ஆகஸ்ட் -01,2021 பெண்கள் மற்றும் குழந்தைகளுக்கு எதிராக நடைபெறும் குற்றங்களை தடுக்கும் விதமாக காவல்துறையினருக்கு 24 இருசக்கர வாகனங்கள், 24 மடிக்கணினிகள் மற்றும் காவல்துறையினருக்கு பயிற்சி வகுப்பினை திண்டுக்கல் சரக காவல்...

தற்போதைய செய்திகள்