80.5 F
Tirunelveli
Monday, August 2, 2021
முகப்பு மாவட்டம் தூத்துக்குடி தூத்துக்குடி மாவட்டம் மனக்கரை அருகில் நாட்டு வெடிகுண்டு வீசி காவலர் கொலை

தூத்துக்குடி மாவட்டம் மனக்கரை அருகில் நாட்டு வெடிகுண்டு வீசி காவலர் கொலை

தூத்துக்குடி மாவட்ட மனக்கரை அருகே வெடிகுண்டு வீசி காவலர் கொலை

தூத்துக்குடி மாவட்டம் ஏரல் காவல்நிலைய எல்கைக்குட்பட்ட மேலமங்கலகுறிச்சியை சார்ந்த பிச்சையாபாண்டியன் மகன் துரைமுத்து வயது 30 3 க்கு மேற்பட்ட கொலைவழக்கில் தொடர்புடையவர்
ஏரல் காவல்நிலைய குறிபேட்டில் ரவுடி பட்டியலில் உள்ளவர் என்பது குறிப்பிடதக்கது

அவரை கொலைவழக்கு சம்பந்தமாக கைது செயவதற்க்காக திருவைகுண்டம் சப்டிவிஷன் பகுதி தனிபடையினர் எஸ்ஐ முருகபெருமாள் தலைமையில் தலைமைகாவலர் குணசேகரன் வெங்கடேஷபெருமாள் வேம்புராஜ் , ஆனந்தராஜ் நாரயணசாமி மற்றும் ஆழ்வார்திருநகரி காவல்நிலைய காவலர் சுப்பிரமணியன் ஆகியோர் அடங்கிய குழு மனக்கரை ஜங்சன் அருகில் உள்ள ஒரு அறையில் தூரைமுத்து தம்பி சாமிநாதன் சுடலைக்கன்னு தம்பி சிவராமலிஙகம் ஆகியோர் பதுங்கியிருப்பதாக தகவல் கிடைத்தது தகவலின் அடிப்படையில் அந்த கும்பலை தனிபடையினர் சுறறிவளைத்தனர் அவர்களிம் இருந்து தப்பிக்க முயன்று துரைமுத்து கும்பல் அருகில் உள்ள வல்லநாடு காட்டு பகுதிக்குள் நுழைந்தனர்

அவர்களை துரத்தி பிடிக்க முயன்றபோது தனது கையில் வைத்திருந்த நாட்டு வெடிகுண்டை காவலர் சுப்பிரமணியன் மீது வீசவே அவர் தலையில் பட்டு குண்டு வெடித்தது அவர் முகம் முழுவதும் சிதைந்து உயிருக்கு ஆபத்தான நிலைக்கு தள்ளப்பட்டார் காவலர் மீது வீசபட்ட குண்டு துரைராஜ் மீதும் பரவி வெடிகுண்டு தாக்குதலுக்கு உள்ளானார் இருவரையும் உயிருக்கு ஆபத்தான நிலையில் திருநெல்வேலி மருத்துவக்கல்லூரி மருத்துவமனையில் சேர்த்தனர்

இருவரும் சிகிச்சை பலனின்றி உயிரிழந்தனர் இறந்து போன காவலர் சுப்பரமணியன் ஏரல் அருகில் உள்ள பன்டாரவிளை ஊரை சார்ந்தவர் திருமணமாகி ஒரு குழந்தை உள்ளது துரைமுத்து கூட இருந்த சாமிநாதன் சுடலைகண்னு சிவராமலிங்கம் ஆகிய மூன்றுபேரையும் காவல்துறை கைது செய்து விசாரணை நடத்திவருகின்றனர்

19,724FansLike
38FollowersFollow
355SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

“கொரனா தொற்றால் உயிரிழந்த போலீசாரின்‌‌‌ உருவபடத்‌‌‌திற்க்கு போலீஸ் கமிஷனர் மலர்தூவி மரியாதை….

0
சென்னை - ஆகஸ்ட் -01,2021 சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளர், சென்னை பெருநகர காவல் பணியின்போது கொரோனா தொற்றால் பாதிக்கப்பட்டு உயிரிழந்த ஒரு காவல் உதவி ஆணையாளர், ஒரு காவல் ஆய்வாளர் உட்பட 19...

தொழிற்போட்டி காரணமாக ஒருவர் கொலை – காஞ்சிபுரம் மாவட்ட எஸ்‌‌‌.பி சம்பவயிடத்திற்கு விரைந்து...

0
காஞ்சிபுரம் - ஆகஸ்ட் - 01,2021 தொழிற்போட்டி காரணமாக ஒருவர் கொலை - காஞ்சிபுரம் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் சம்பவயிடத்திற்கு விரைந்து விசாரணை - 24 மணி நேரத்திற்குள் எதிரிகள் கைது காஞ்சிபுரம் மாவட்டம் சாலவாக்கம்...

மாற்றுதிறனாளிகள் மற்றும் ஏழை பெண்கள் 150,பேருக்கு மாவட்ட எஸ்.பி நிவாரன பொருட்களை வழங்கினார்

0
தூத்துக்குடி - ஆகஸ்ட் - 01,2021 தூத்துக்குடி மாவட்டம் நாசரேத்தில் தமிழன்டா கலைக்கூடம் சார்பாக கொரோனா ஊரடங்கை முன்னிட்டு புன்னை நகர் பகுதியில் வைத்து நாட்டுப்புற கலைஞர்கள், மாற்றுதிறனாளிகள் மற்றும் ஏழை பெண்கள் 150...

“தற்கொலைக்கு முயன்றவரை காப்பாற்றி குடும்பத்தாரிடம் ஒப்படைத்த போலீசாருக்கு ஐ.ஜி பாராட்டு….

0
அரியலூர் - ஆகஸ்ட்-01,2021 அரியலூர் மாவட்டம், இரும்புலிக்குறிச்சி காவல் நிலைய சரகம் கடந்த 27.07.2021 அன்று 17.00 மணிக்கு வீராகான் கிராமத்தைச் சேர்ந்த ராஜேந்திரன் என்பவர் தனது குடும்ப பிரச்சனை காரணமாக மதுபோதையில் செதலவாடி...

“சாலை விபத்தில் இறந்த போலீசாரின் குடுமபத்திற்க்கு ஐ.ஜி ,மாவட்ட எஸ்.பி நிதியுதவி….

0
அரியலூர் - ஆகஸ்ட்-01,2021 அரியலூர் மாவட்டம், ஜெயங்கொண்டம் காவல் நிலைய உதவி ஆய்வாளர் ராதாகிருஷ்ணன் மற்றும் கீழப்பழுவூர் காவல்நிலைய உதவி ஆய்வாளர் செல்வராஜ் ஆகியோர் பணியின்போது சாலை விபத்தில் இறந்ததால் ஸ்டேட் பாங்க்...

தற்போதைய செய்திகள்