85.4 F
Tirunelveli
Monday, October 25, 2021
முகப்பு மாவட்டம் தூத்துக்குடி தூத்துக்குடி மாவட்டம் அத்திமரபட்டியில் கொரனா விழிப்புணர்வு நிகழ்ச்சி எஸ்.பி ஜெயக்குமார் தலைமையில் நடைபெற்றது

தூத்துக்குடி மாவட்டம் அத்திமரபட்டியில் கொரனா விழிப்புணர்வு நிகழ்ச்சி எஸ்.பி ஜெயக்குமார் தலைமையில் நடைபெற்றது

தூத்துக்குடி மாவட்டம் : 17.08.2020

இன்று (17.08.2020) காலை தூத்துக்குடி மாவட்டம், முத்தையாபுரம் காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட அத்திமரப்பட்டி கிராமத்தில் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் ஜெயக்குமார் தலைமையில் கொரோ வைரஸ் தொற்று குறித்த விழிப்புணர்வு கூட்டம் நடைபெற்றது.

இக்கூட்டத்தில் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் அவர்கள் பேசியதாவது, கொரோனாவை பொறுத்தவரை கிராமம் வரை விழிப்புணர்வு ஏற்படுத்த வேண்டிய நிலையில் இருக்கிறோம். இன்று சமூக வலை தளங்கள், செய்தித்தாள் அனைத்திலும் கொரோனா வைரஸ் குறித்த விழிப்புணர்வு செய்திகள் வந்து கொண்டிருக்கிறது. முதலில் இந்த வைரஸ் சென்னையிலிருந்து, நகரங்களுக்கு வந்து, பின் கிராமப் பகுதிகளிலும் இது பரவி வருகிறது. தற்போது இது எல்லா இடங்களிலும் குறைந்திருக்கிறது என்றால் போதுமான விழிப்புணர்வு ஏற்பட்டுள்ளது. உலக சுகாதார மையம் முகக்கவசம் அணிய வலியுறுத்தி வருகிறது. முகக்கவசம் அணிவதன் மூலம் 90 சதவீதம் நோய் தொற்றிலிருந்து நம்மை காப்பாற்றிக்கொள்ள முடியும் என்றும்,

அந்த விழிப்புணர்வு கிராம மக்களிடைய வந்து கொண்டிருப்பதால்தான் இந்த தொற்று எல்லா இடங்களிலும் கொஞ்சம், கொஞ்சமாக குறைந்து கொண்டிருக்கிறது. இது நாளை போய் விடும் என்று நினைக்க முடியாது, குறைந்தது 3, 4 மாதங்கள் வரையிருக்கும், அது வரை உயிர்க்கவசமான இந்த முகக்கவசத்தை அணிய வேண்டும். அதே போன்று அடிக்கடி சோப்பு மற்றும் கிருமி நாசினி கொண்டு கைகளை சுத்தம் செய்ய வேண்டும். மார்க்கெட் மற்றும் வெளியிடங்களுக்கு செல்லும்போது சமூக இடைவெளியை கடைபிடிக்க வேண்டும் என்றும், இந்த கொரோனா வைரஸ் தொற்றை எதிர்கொள்வதற்கு நோய் எதிர்ப்பு சக்தியை அதிகரிக்க வேண்டும் என்றும், அதற்கான வழிமுறைகள் குறித்தும் விழிப்புணர்வு ஏற்படுத்தி சிறப்புரையாற்றினார்.

இக்கூட்டத்தில் அத்திமரப்பட்டி விவசாய சங்கத்தலைவர் அழகுராஜா, ஏ.எஸ் நகர் மக்கள் நல்வாழ்வு குடியிருப்போர் சங்க தலைவர் கணேஷ் மற்றும் அத்திரமரப்பட்டி பொதுமக்கள் பலர் கலந்து கொண்டனர். மேலும் தூத்துக்குடி காவல் துணை கண்காணிப்பாளர் கணேஷ், முத்தையாபுரம் காவல் ஆய்வாளர் அன்னராஜ் உட்பட காவல்துறையினரும் கலந்து கொண்டனர்.

19,724FansLike
50FollowersFollow
362SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

தேவர் மற்றும் மருதுபாண்டியர் குருபூஜை விழாவை அரசின்‌‌‌ உத்தரவை மீறாமல் நடத்த சமுதாய...

0
தேனி - அக் - 24,2021 செய்தியாளர் - செல்வகுமார் டிஎஸ்பி முத்துக்குமார் தலைமையில் தேவர் மற்றும் மருது பாண்டியர் குருபூஜை விழா சம்பந்தமாக சமுதாயத் தலைவர்களிடம் தீர்மானங்கள் பற்றி நடந்துகொள்ள ஆலோசனை கூட்டம்...

சமுதாய நல்லிணக்க விழிப்புணர்வு கூட்டம் எஸ்‌பி தலைமையில் நடைபெற்றது

0
தூத்துக்குடி - அக்-24,2021 முறப்பநாடு காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட அனவரதநல்லூர் மேல்நிலைப் பள்ளியில் இன்று சமுதாய நல்லிணக்க விழப்புணர்வு கூட்டம் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் எஸ். ஜெயக்குமார் தலைமையில் நடைபெற்றது. முறப்பநாடு காவல் நிலைய...

பணியின்‌ போது மரணித்த எஸ்.ஐ குடும்பதிற்கு மாவட்ட எஸ்.பி நிதியுதவி

0
திருவண்ணாமலை - அக் - 24,2021 திருவண்ணாமலை மாவட்டம், ஆரணி மகளிர் காவல் நிலையத்தில் பணிபுரிந்து வந்த உதவி ஆய்வாளர் சந்திரிகா என்பவர் உடல்நிலை சரியில்லாமல் கடந்த 10.08.2021- ம் தேதி இறந்து விட்டார்....

20,லட்‌‌‌சம்‌‌‌ மதிப்‌‌‌புள்‌‌‌ள பொருட்‌‌‌களை காப்‌‌‌பகங்‌‌‌களுக்‌‌‌கு வழங்‌‌‌கி அசத்‌‌‌திய போலீஸ்‌‌‌ கமிஷனர்‌‌‌

0
திருநெல்வேலி - அக் - 24,2021 நெல்லை மாநகரில் முதல் முறையாக காப்பகங்களின் குறைகளை கேட்டறிந்து ஒரே வாரத்தில் அனைத்து குறைகளையும், சுமார் ரூ 20 லட்சம் மதிப்புடைய பொருட்களை நன்கொடையாளர்கள் முன்னிலையில் காப்பகங்களுக்கு...

மார்பாக புற்று நோய் குறித்து நடந்த விழிப்புணர்வு சைக்கிள் பேரணியை சென்னை பெருநகர போலீஸ்‌‌‌...

0
சென்னை - அக் -24,2021 இன்று எம்.ஜி.எம் மருத்துவமனை நிர்வாகத்தினர் ஏற்பாடு செய்திருந்த, மார்பாக புற்று நோய் குறித்த விழிப்புணர்வு சைக்கிள் பேரணியை சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளர் சங்கர் ஜிவால், இ.கா.ப ...

தற்போதைய செய்திகள்