79.5 F
Tirunelveli
Monday, October 25, 2021
முகப்பு மாவட்டம் திருவண்ணாமலை திருவண்ணாமலை நகரில் கடையை உடைத்து திருடியவர் கைது அவரிடம் சுமார் 6 லட்சம் ரூபாய் ஹோன்டா...

திருவண்ணாமலை நகரில் கடையை உடைத்து திருடியவர் கைது அவரிடம் சுமார் 6 லட்சம் ரூபாய் ஹோன்டா பைக் வீச்சரிவாள் ஆகியவை பறிமுதல்

திருவண்ணாமலை நகரில் கடைகளை உடைத்து திருட்டில் ஈடுபட்ட நபர் கைது. அவரிடமிருந்து 601200/- ரூபாய் பணமும், ஒரு HONDA DIO இருசக்கர வாகனமும், ஒரு வீச்சரிவாள் பறிமுதல்.

திருவண்ணாமலை நகரில் திண்டிவனம் ரோடு, ரயில்வே கேட் அருகில் உள்ள மல்லிகா பர்னிச்சர்ஸ் கடை, வேலூர் சாலையில் உள்ள JK ஆட்டோ ஏஜென்ஸி YAMAHA ஷோரூம், காஞ்சி சாலையில் உள்ள RPS ஹோண்டா ஷோரூம் ஆகிய இடங்களில் தொடர்ந்து கடைகளை உடைத்து பணம் திருடு போனதை அடுத்து மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் .அரவிந்த் உத்தரவின்படி தலைமையிட கூடுதல் காவல் கண்காணிப்பாளர் அசோக் குமார் அவர்கள், மகளிர் மற்றும் குழந்தைகள் மீதான குற்றத்தடுப்பு கூடுதல் காவல் கண்காணிப்பாளர் வனிதா அவர்களின் மேற்பார்வையில் திருவண்ணாமலை நகர உட்கோட்ட துணை காவல் கண்காணிப்பாளர் அண்ணாதுரை அவர்களின் தலைமையில் திருவண்ணாமலை கிழக்கு காவல் நிலைய ஆய்வாளர் விநாயகமூர்த்தி, திருவண்ணாமலை நகர காவல் நிலைய ஆய்வாளர் சந்திரசேகரன், உதவி ஆய்வாளர்கள் தங்ககுருநாதன், .சுந்தரேசன், சிவாஜி, சிறப்பு உதவி ஆய்வாளர்கள் ‌நாகராஜ், முருகன் தலைமை காவலர்கள் பழனிவேல், திரு.மஞ்சுநாதன், திரு.தியாகராஜன் மணிகண்டன் ஆகியோர்அடங்கிய தனிப்படை அமைத்து தீவிர தேடுதல் வேட்டையில் ஈடுபட்டனர்.
இந்நிலையில் நேற்று 17.08.2020 ஆம் தேதி காலையில் தேரடி தெரு பூம்புகார் ஷாப்பிங் சென்டர் எதிரில் ஒரு நபர் அந்த வழியாக மோட்டார் சைக்கிளில் வந்த நபரை வழிமறித்து கத்தியைக் காட்டி வழிப்பறி செய்ததாக வந்த தகவலை அடுத்து அவரை தீவிரமாக தேடி வந்தனர். இந்நிலையில் திருவண்ணாமலை சமுத்திரம் காலனி சந்திப்பு அருகில் குறிப்பிட்ட எதிரியை சுற்றிவளைத்து பிடித்து விசாரணை செய்தபோது திருவண்ணாமலையில் மல்லிகா பர்னிச்சர்ஸ், JK ஆட்டோ ஏஜென்சி YAMAHA ஷோரூம், RPS மோட்டாஸ் ஹோண்டா ஷோரூம் ஆகிய கடைகளை உடைத்து திருடிய பிரபாகரன், வயது 27,த/பெ. செல்வராஜ், மாரியம்மன் கோவில் 2-வது தெரு, திருவண்ணாமலை என தெரியவந்தது. அவரை கைது செய்து அவரிடமிருந்து 601200/- ரூபாய் பணமும், ஒரு HONDA DIO இருசக்கர வாகனமும், ஒரு வீச்சரிவாள் பறிமுதல் செய்யப்பட்டது.
கடந்த மாதத்தில் திருவண்ணாமலை மாவட்டத்தில் பல்வேறு இடங்களில் நடைபெற்ற 27 திருட்டு சம்பவங்களில் ரூ.17,67,130/-மதிப்பிலான சொத்துக்கள் திருடு போனது தொடர்பாக வழக்குகள் பதிவு செய்யப்பட்டு, 24 வழக்குகள் கண்டுபிடிக்கப்பட்டு ரூ.10,21,240/- மதிப்பிலான சொத்துக்கள் பறிமுதல் செய்யப்பட்டுள்ளது.

திருவண்ணாமலை செய்தியாளர்- தாமோதரன்

19,724FansLike
50FollowersFollow
362SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

தேவர் மற்றும் மருதுபாண்டியர் குருபூஜை விழாவை அரசின்‌‌‌ உத்தரவை மீறாமல் நடத்த சமுதாய...

0
தேனி - அக் - 24,2021 செய்தியாளர் - செல்வகுமார் டிஎஸ்பி முத்துக்குமார் தலைமையில் தேவர் மற்றும் மருது பாண்டியர் குருபூஜை விழா சம்பந்தமாக சமுதாயத் தலைவர்களிடம் தீர்மானங்கள் பற்றி நடந்துகொள்ள ஆலோசனை கூட்டம்...

சமுதாய நல்லிணக்க விழிப்புணர்வு கூட்டம் எஸ்‌பி தலைமையில் நடைபெற்றது

0
தூத்துக்குடி - அக்-24,2021 முறப்பநாடு காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட அனவரதநல்லூர் மேல்நிலைப் பள்ளியில் இன்று சமுதாய நல்லிணக்க விழப்புணர்வு கூட்டம் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் எஸ். ஜெயக்குமார் தலைமையில் நடைபெற்றது. முறப்பநாடு காவல் நிலைய...

பணியின்‌ போது மரணித்த எஸ்.ஐ குடும்பதிற்கு மாவட்ட எஸ்.பி நிதியுதவி

0
திருவண்ணாமலை - அக் - 24,2021 திருவண்ணாமலை மாவட்டம், ஆரணி மகளிர் காவல் நிலையத்தில் பணிபுரிந்து வந்த உதவி ஆய்வாளர் சந்திரிகா என்பவர் உடல்நிலை சரியில்லாமல் கடந்த 10.08.2021- ம் தேதி இறந்து விட்டார்....

20,லட்‌‌‌சம்‌‌‌ மதிப்‌‌‌புள்‌‌‌ள பொருட்‌‌‌களை காப்‌‌‌பகங்‌‌‌களுக்‌‌‌கு வழங்‌‌‌கி அசத்‌‌‌திய போலீஸ்‌‌‌ கமிஷனர்‌‌‌

0
திருநெல்வேலி - அக் - 24,2021 நெல்லை மாநகரில் முதல் முறையாக காப்பகங்களின் குறைகளை கேட்டறிந்து ஒரே வாரத்தில் அனைத்து குறைகளையும், சுமார் ரூ 20 லட்சம் மதிப்புடைய பொருட்களை நன்கொடையாளர்கள் முன்னிலையில் காப்பகங்களுக்கு...

மார்பாக புற்று நோய் குறித்து நடந்த விழிப்புணர்வு சைக்கிள் பேரணியை சென்னை பெருநகர போலீஸ்‌‌‌...

0
சென்னை - அக் -24,2021 இன்று எம்.ஜி.எம் மருத்துவமனை நிர்வாகத்தினர் ஏற்பாடு செய்திருந்த, மார்பாக புற்று நோய் குறித்த விழிப்புணர்வு சைக்கிள் பேரணியை சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளர் சங்கர் ஜிவால், இ.கா.ப ...

தற்போதைய செய்திகள்