79.8 F
Tirunelveli
Saturday, August 20, 2022
முகப்பு மாவட்டம் திருநெல்வேலி திருப்புமுனையால் காவல்துறை பணி லட்சியமானது

திருப்புமுனையால் காவல்துறை பணி லட்சியமானது

திருப்புமுனையால்
லட்சியமானது
காவல்துறை பணி

திருநெல்வேலி மாநகரில் டவுண் உதவி ஆணையராக பணியாற்றும் சதீஸ்குமார் ஒருபார்வை

நாமக்கல்லை சொந்தமாவட்டமாக கொண்ட சதீஸ்குமார் 1990 ஆம் ஆண்டு பிறந்தார் தனது பள்ளி படிப்பை நாமக்கல்லில் உள்ள காந்தி உயர்நிலைப்பள்ளி பயின்றார் பின்னர் கின்டி அண்னா பல்கலைக்கழகத்தில் பொறியல் மெக்கானிக் பிரிவை தேர்வுசெய்து படித்தார்

பிறகு அரசுதுறை அதிகாரிக வரவேன்டும் என்ற என்னத்துடன் குருப்1 தேர்வு எழுதினார் தேர்வில் துனை ஆட்சியர் என்ற என்னத்துடன் தேர்வு எழுதியவர் திடிரென காவல்துறை பணியின் கம்பீரமும் சீருடையின் மிடுக்கும் திடிரென காவல்துறையின் பணியின் மீது ஆசையை துண்டியது பிறகு காவல்துறை பணியாற்ற முடிவெடுத்த சதீஸ் துனை ஆட்சியர் பணிக்கு தேர்வாகினார் காவல்துறை பணியின் மீது கொண்ட ஆர்வம் அவரை காவல்துறை பணியில் சேரவே தூன்டியது அவரும் காவல்துறை பணியை மிகவும் விருப்பத்துடன் தேர்வுசெய்து தனது காவல் பணியை 2017 பிரிவு டிஎஸ்பியாக துவங்கினார் முதல் பணியிடமே திருநெல்வேலி மாநகரத்தில் டவுண் உதவி ஆணையர் காவல்துறை உள்ள பல சாம்பவான்களான நட்ராஜ் கரன்சின்ஹா மற்றும் தற்போது சட்டம் ஒழுங்கு கூடுதல் டிஜிபியாக பணியாற்றிவரும் ஜெயந்த் முரளி உட்பட பணிசெய்த இடம் தான் டவுண் சப்டிவிஷன் பகுதி குறிப்பிடத்தக்கது தனது முதல் பணியிடத்திலே தனது நுட்பமான அறிவினாலும் அதிரடியான நடவடிக்கையாலும் பல மாற்றங்களை கொண்டுவந்தார்

அதில் முதலாவதாக சுமார் 7 ஆண்டுகளுக்கு முன்பாக தச்சநல்லூர் காவல்நிலைய எல்லைகைக்குட்பட்ட பகுதியில் புஷ்பா என்ற ஒரு பெண் தவறான காதல் உறவால் கொள்ளபட்டு மறைக்கப்பட்ட நிலையில் அதனை புலனாய்வு செய்து கண்டறிந்தார் அது நெல்லை மட்டுமல்ல தமிழகம் முழுவதும் பேசபட்ட ஒரு சம்பவமாக மாறியது

பிறகு பேட்டை பகுதியில் கஞ்சா விற்பனை படு ஜோராக நடத்து வந்த நிலையில் அதனால் இளைஞர்கள் மிகவும் மோசமான நிலைக்கு மாறிவந்த நிலையில் கஞ்சாவை விற்பனை செய்துவந்த பேட்டை மணி என்பவனை பிடித்து
குண்டர் சட்டத்தில் சிறையில் அடைத்து கஞ்சா அந்த பகுதியில் அடியோடு ஒழித்து உயர் அதிகாரிகள் மற்றும் பொதுமக்களின் பாராட்டையும் பெற்றார்

தமிழக அரசால் தடைசெய்யப்பட்ட குட்கா குடோனில் வைத்து ரகசியமாக விற்பனை செய்து வந்தநிலையில் அதிரடியாக ரைடு செய்து சுமார் ஒன்னரை டண் குட்கா பறிமுதல் செய்து அதனை கடைகளில் விற்பனை செய்யமுடியாது படி செயாதார்

தச்சநல்லூர் கரையிருப்பு பகுதிகளில் ரவுடிசம் அதிகரித்து வந்த நிலையில் அந்த பகுதியில் உள்ள முக்கிய ரவுடிகள் 6பேரை குண்டர் சட்டத்தின் கீழ் சிறையில் அடைத்தார் அதன் பிறகு அந்த பகுதியில் சட்டம் ஒழுங்கு சீரானது பிறகு நடுத்தரமக்களின் வாழ்வாதரத்தை சிதைக்கும் வகையில் திருட்டுதனமாக நடைபெற்று வந்த அரசால் தடைசெய்யப்பட்ட லாட்டரி சப்ளை செய்து வந்தவரை என்பவரை கைது செய்து லாட்டரி பிரச்சனைக்கும் முற்றுபுள்ளி வைத்தார்

திருநெல்வேலி மாநகர பகுதிகளில் சட்டவிரோதமாக பணம் வைத்து சூதாடி வந்த கும்பல் சுமார் 30 பேரை சுற்றி வளைத்து கைது செய்தார் சுமார் 5 லட்ச்சம் அவர்களின் வாகனம் மற்றும் செல்போன்கள் ஆகியவை பறிமுதல் செய்து வழக்குபதிவு கைது செய்தார்

டவுண் பகுதியில் குற்றம் சம்பவம் அதிகம் நடக்கும் இடங்களை தேர்வு செய்து அங்கே CCTV கேமரா பொருத்தினார் இவரின் பெரும் முயற்ச்சியால் குறுக்குதுறை கருப்பன்துறை கறையிருப்பு விலாசம் மற்றும் 4 ரதவீதிகளிலும் கண்கானிப்பு கேமராக்களை அமைத்து குற்றச்செயல்கள் எதுவும் நடக்காத வண்னம் தடுத்துவருகிறார்

ஜாதி மோதல்கள் அதிகம் நடக்கும் இடங்களை தேர்வு சமுக நல்லுறவு குழு அமைத்து அடிக்கடி அங்கே கூட்டங்களை நடத்தி ஜாதி மோதல்கள் நடக்காத வகையில் பார்த்துகொன்டார்

அடிக்கடி ஜாதி மோதல்கள் நடபெறும் இடத்தில் காவல்துறை OP அமைத்து கண்கானித்துவருகிறார் இவரின் திறைமைக்கு ஏற்ப களமாட நெல்லை மாநர டவுண் பகுதி நல்ல களமாக அமைந்துள்ளது

19,724FansLike
101FollowersFollow
388SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

திருநெல்வேலி மாவட்ட நீதிமன்ற காவலர்களுக்கான ஆய்வுக் கூட்டம் மாவட்ட எஸ்பி தலைமையில் நடைபெற்றது…..

0
திருநெல்வேலி - ஆகஸ்ட் -19,2022 திருநெல்வேலி மாவட்ட அமர்வு நீதிமன்றம், கூடுதல் அமர்வு நீதிமன்றம் மற்றும் போக்சோ நீதிமன்ற காவலர்களுக்கான ஆய்வு கூட்டம் இன்று திருநெல்வேலி மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் திரு.ப. சரவணன்,இ.க.பா., தலைமையில்...

கஞ்சா கந்‌‌‌துவட்‌‌‌டி ரவுடிசம்‌‌‌ போன்ற குற்றங்களை அடியோடு ஒழிக்க போலீசாருக்கு மாவட்ட எஸ்பி...

0
கன்னியாகுமரி - ஆகஸ்ட் -18,2022 மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் தலைமையில் மாதாந்திர குற்ற கூட்டம்‌‌‌ மாவட்ட காவல்துறை அதிகாரிகளுக்கு பல்வேறு அறிவுறுத்தல்களை வழங்கிய மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர்...

நெல்லை பள்ளி ஆண்டுவிழாவில் மாணவர்களுக்கு போதை பொருளின் தீங்கு குறித்து துணை கமிஷனர் விழிப்புணர்வு

0
நெல்லை - ஆகஸ்ட் -18,2022 நெல்லை பாளையில் பள்ளி ஆண்டு விளையாட்டு நாள் விழாவில் போதை பழக்கத்தால் ஏற்படும் விளைவுகள் குறித்து விழிப்புணர்வு ஏற்படுத்தும் விதமாக நடைபெற்ற நிகழ்ச்சியில் தலைமையேற்று அறிவுரைகளை வழங்கிய நெல்லை...

நெல்லையில் தொடர் திருட்டில் ஈடுபட்ட நபர் மீது குண்டாஸ்‌‌‌ போலீஸ்‌‌‌ கமிஷனர்‌‌‌ அதிரடி….

0
நெல்லை - ஆகஸ்ட் -17,2022 திருநெல்வேலி மாநகர பகுதிகளில் திருட்டு வழக்கு மற்றும் பொது ஒழுங்கிற்கு பங்கம் விளைவிக்கும் செயல்களில் ஈடுபட்டு வந்த நபர் குண்டர் தடுப்பு சட்டத்தின் கீழ் கைது..திருநெல்வேலி மாவட்டம், நாங்குநேரி...

நெல்லையில் பள்ளி மாணவ மாணவிகளுக்கு போதை பொருட்களின் தீங்கு குறித்து துணை கமிஷனர் விழிப்புணர்வு

0
நெல்லை - ஆகஸ்‌‌‌ட்‌‌‌ - 17,2022 நெல்லை பாளையில் போதை பழக்கத்தால் ஏற்படும் விளைவுகள் குறித்து விழிப்புணர்வு ஏற்படுத்தும் விதமாக நடைபெற்ற நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்டு அறிவுரைகளை வழங்கிய நெல்லை மாநகர கிழக்கு காவல்...

தற்போதைய செய்திகள்