86 F
Tirunelveli
Saturday, May 15, 2021
முகப்பு மாவட்டம் சென்னை கொள்ளையர்களை அதிரடியாக கைது செய்த உதவி கமிஷ்னர் உட்பட தனிபடையினருக்கு சென்னை கமிஷ்னர் பாராட்டு

கொள்ளையர்களை அதிரடியாக கைது செய்த உதவி கமிஷ்னர் உட்பட தனிபடையினருக்கு சென்னை கமிஷ்னர் பாராட்டு

சென்னை, ஆக. 20–

கொள்ளையர்களை கைது செய்த சென்னை மடிப்பாக்கம் உதவிக்கமிஷனர் உள்ளிட்ட தனிப்படை போலீசாரை சிறந்த பணியாற்றியதற்காக கமிஷனர் மகேஷ்குமார் அகர்வால் பாராட்டி பரிசுகள் வழங்கினார்.

சென்னை, பெரும்பாக்கம், முதல்மெயின் ரோடு, ராதா நகரைச் சேர்ந்தவர் இந்து (வயது 35). கடந்த 11ம் தேதியன்று தனது வீட்டை பூட்டி விட்டு வெளியே சென்று விட்டார். திரும்பி வந்து பார்த்த போது வீட்டின் பூட்டை உடைத்து மர்ம நபர்கள் பீரோவில் இருந்த தங்க நகைகள், வெள்ளிப் பொருட்கள் மற்றும் கைக்கடிகாரங்கள் கொள்ளையடித்துச் சென்றது தெரியவந்தது. இது தொடர்பாக பள்ளிக்கரணை போலீஸ் நிலையத்தில் இந்து புகார் அளித்தார். அதன் பேரில் போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தினர். மடிப்பாக்கம் உதவிக்கமிஷனர் சவரிநாதன் உத்தரவின் பேரில் குற்றப்பிரிவு இன்ஸ்பெக்டர் சாம்வின்சென்ட், எஸ்ஐக்கள் இளங்கனி, ராஜேந்திரன், தலைமைக்காவலர்கள் பாஸ்கர், மடிப்பாக்கம் தலைமைக்காவலர் ஜெபசிங், சிட்லப்பாக்கம் முதல் நிலைக்காவலர் கலைச்செல்வன் அடங்கிய தனிப்படை அமைக்கப்பட்டது. போலீசார் பல்வேறு கோணங்களில் தீவிர விசாரணை நடத்தினர். சம்பவ இடத்தில் பொருத்தப்பட்டுள்ள சிசிடிவி கேமராக்கள் மூலம் போலீசார் மேற்கொண்ட புலனாய்வில் இந்த வழக்கில் தொடர்புடைய பல்லாவரத்தைச் சேர்ந்த கமலக்கண்ணன் (51), சோழிங்கநல்லுார் குமார் (வயது 44) ஆகிய இருவரையும் கைது செய்தனர்.

அவர்களிடமிருந்து 40 சவரன் தங்க நகைகள், 500 கிராம் வெள்ளி பொருட்கள், 5 கைக்கடிகாரங்கள், 1 பைக் ஆகியவை பறிமுதல் செய்யப்பட்டன. விசாரணையில் கைது செய்யப்பட்ட இருவர் மீதும் சென்னையில் பல்வேறு காவல் நிலையங்களில் 50க்கும் மேற்பட்ட குற்ற வழக்குகள் இருப்பது தெரியவந்தது. விசாரணைக்குப் பின்னர் கைது செய்யப்பட்ட இருவரும் கோர்ட்டில் ஆஜர்படுத்தப்பட்டு சென்னை புழல் சிறையில் அடைக்கப்பட்டனர். வீட்டின் பூட்டை உடைத்து கொள்ளையில் ஈடுபட்ட குற்றவாளிகளை கைது செய்த தனிப்படை போலீசாரை சென்னை போலீஸ் கமிஷனர் மகேஷ்குமார் அகர்வால் நேரில் அழைத்து வெகுமதி வழங்கி பாராட்டினார்.

19,728FansLike
32FollowersFollow
353SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

பொது நல சங்கம் சார்‌‌‌பில்‌‌‌ நடைபெற்ற கொரனா விழிப்புணர்வு முகாமில் மாவட்ட எஸ்.பி...

0
தூத்துக்குடி - மே - 15 ,2021 தூத்துக்குடி திரு.வி.க நகர் பகுதியில் வளர்பிறை மக்கள் நலச்சங்கம் சார்பாக நடைபெற்ற கொரோனா விழிப்புர்ணர்வு முகாமில் மாவட்ட போலீஸ்‌‌‌ சூப்‌‌‌பிரண்‌‌‌டு எஸ்‌‌‌.ஜெயக்‌‌‌குமார்‌‌‌ சிறப்பு விருந்தினராக...

தமிழகத்தில் அடுத்தடுத்து 5 ஐ.பி.எஸ் அதிகாரிகள் மாற்றம்

0
சென்னை - மே - 14 ,2021 தமிழகத்தில் மேலும் 5 ஐபிஎஸ் அதிகாரிகளை மாற்றம் செய்து தமிழக அரசு உத்தரவிட்டுள்ளது. அது தொடர்பாக தமிழக அரசின் உள்துறைச் செயலாளர் பிரபாகர் வெளியிட்டுள்ள உத்தரவு...

தமிழக காவல்துறையில் காத்திருப்போர் பட்டியலில் இருந்த 11 ஐ.பி.எஸ்‌‌‌ அதிகாரிகளுக்கு புதிய பொறுப்புகள் வழங்கப்பட்டுள்ளது

0
சென்னை - மே - 14 ,2021 தமிழக காவல்துறையில் காத்திருப்போர் பட்டியலில் வைக்கப்பட்டிருந்த 11 ஐபிஎஸ் அதிகாரிகள் உள்பட 15 பேருக்கு பணியிடங்கள் ஒதுக்கீடு செய்து தமிழக அரசு உத்தரவிட்டுள்ளது. அது தொடர்பாக தமிழக...

சென்னையில் ஆன்லைன் மூலம்‌‌‌ மோசடி செய்த போலி கால் சென்டர் கும்பல்...

0
செனனை - மே - 14 ,2021 நமதுநிருபர் - ஹெச்.எம்.ரிஸ்வான் சென்னை பெருநகர காவல் நிலைய சரகத்தில் பெறப்படும் சைபர் கிரைம் சம்மந்தபட்ட புகார்களை விசாரிப்பதற்கு என்று சென்னை மாநகர் முழுவதும் பெருநகர போலீஸ்‌‌‌...

தூத்துக்குடி மாவட்டத்தில் ஊரடங்கு நிலைமை குறித்து மாவட்ட எஸ்.பி நேரில் ஆய்வு...

0
தூத்துக்குடி - மே - 14 ,2021 கோவில்பட்டி மேற்கு காவல் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட பழைய பேருந்து நிலையம் மற்றும் கோவில்பட்டி சுற்றுவட்டாரப் பகுதிகளில் இன்று மாவட்ட போலீஸ்‌‌‌ சூப்‌‌‌பிரண்‌‌‌டு எஸ்‌‌‌.ஜெயக்‌‌‌குமார்‌‌‌ ஆய்வு...

தற்போதைய செய்திகள்