76 F
Tirunelveli
Sunday, December 5, 2021
முகப்பு மாவட்டம் சென்னை கொள்ளையர்களை அதிரடியாக கைது செய்த உதவி கமிஷ்னர் உட்பட தனிபடையினருக்கு சென்னை கமிஷ்னர் பாராட்டு

கொள்ளையர்களை அதிரடியாக கைது செய்த உதவி கமிஷ்னர் உட்பட தனிபடையினருக்கு சென்னை கமிஷ்னர் பாராட்டு

சென்னை, ஆக. 20–

கொள்ளையர்களை கைது செய்த சென்னை மடிப்பாக்கம் உதவிக்கமிஷனர் உள்ளிட்ட தனிப்படை போலீசாரை சிறந்த பணியாற்றியதற்காக கமிஷனர் மகேஷ்குமார் அகர்வால் பாராட்டி பரிசுகள் வழங்கினார்.

சென்னை, பெரும்பாக்கம், முதல்மெயின் ரோடு, ராதா நகரைச் சேர்ந்தவர் இந்து (வயது 35). கடந்த 11ம் தேதியன்று தனது வீட்டை பூட்டி விட்டு வெளியே சென்று விட்டார். திரும்பி வந்து பார்த்த போது வீட்டின் பூட்டை உடைத்து மர்ம நபர்கள் பீரோவில் இருந்த தங்க நகைகள், வெள்ளிப் பொருட்கள் மற்றும் கைக்கடிகாரங்கள் கொள்ளையடித்துச் சென்றது தெரியவந்தது. இது தொடர்பாக பள்ளிக்கரணை போலீஸ் நிலையத்தில் இந்து புகார் அளித்தார். அதன் பேரில் போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தினர். மடிப்பாக்கம் உதவிக்கமிஷனர் சவரிநாதன் உத்தரவின் பேரில் குற்றப்பிரிவு இன்ஸ்பெக்டர் சாம்வின்சென்ட், எஸ்ஐக்கள் இளங்கனி, ராஜேந்திரன், தலைமைக்காவலர்கள் பாஸ்கர், மடிப்பாக்கம் தலைமைக்காவலர் ஜெபசிங், சிட்லப்பாக்கம் முதல் நிலைக்காவலர் கலைச்செல்வன் அடங்கிய தனிப்படை அமைக்கப்பட்டது. போலீசார் பல்வேறு கோணங்களில் தீவிர விசாரணை நடத்தினர். சம்பவ இடத்தில் பொருத்தப்பட்டுள்ள சிசிடிவி கேமராக்கள் மூலம் போலீசார் மேற்கொண்ட புலனாய்வில் இந்த வழக்கில் தொடர்புடைய பல்லாவரத்தைச் சேர்ந்த கமலக்கண்ணன் (51), சோழிங்கநல்லுார் குமார் (வயது 44) ஆகிய இருவரையும் கைது செய்தனர்.

அவர்களிடமிருந்து 40 சவரன் தங்க நகைகள், 500 கிராம் வெள்ளி பொருட்கள், 5 கைக்கடிகாரங்கள், 1 பைக் ஆகியவை பறிமுதல் செய்யப்பட்டன. விசாரணையில் கைது செய்யப்பட்ட இருவர் மீதும் சென்னையில் பல்வேறு காவல் நிலையங்களில் 50க்கும் மேற்பட்ட குற்ற வழக்குகள் இருப்பது தெரியவந்தது. விசாரணைக்குப் பின்னர் கைது செய்யப்பட்ட இருவரும் கோர்ட்டில் ஆஜர்படுத்தப்பட்டு சென்னை புழல் சிறையில் அடைக்கப்பட்டனர். வீட்டின் பூட்டை உடைத்து கொள்ளையில் ஈடுபட்ட குற்றவாளிகளை கைது செய்த தனிப்படை போலீசாரை சென்னை போலீஸ் கமிஷனர் மகேஷ்குமார் அகர்வால் நேரில் அழைத்து வெகுமதி வழங்கி பாராட்டினார்.

19,724FansLike
55FollowersFollow
370SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

ரவுடிகளின்‌‌‌ செயல்பாடுகளை கண்காணிக்க மாவட்ட எஸ்பி தனிப்படை அமைப்பு

0
திண்டுக்கல் - டிச - 04,2021 திண்டுக்கல் மாவட்டத்தில் பொது மக்களின் அமைதிக்கு பங்கம் விளைவிக்கும் ரௌடிகள், மற்றும் கொள்ளையர்களை கண்காணிக்கவும் அவர்களின் நடவடிக்கையை கட்டுப்படுத்தவும் சிறப்பு தனிப்படைகள் - திண்டுக்கல் மாவட்ட காவல்...

மகளுக்‌‌‌கு பாலியல் தொந்‌‌‌தரவு – தந்தை மீது பாய்ந்தது குண்டாஸ் எஸ்பி அதிரடி...

0
அரியலூர் - டிச -04,2021 காவல் கண்காணிப்பாளர் அதிரடி நடவடிக்கை: சிறுமியிடம் பாலியல் சீண்டல்கள் செய்த தந்தை மீது குண்டர் தடுப்பு சட்டம் பாய்ந்தது. அரியலூர் மாவட்டத்தில் தந்தையே தனது மகளை தொடர்ந்து பாலியல் சீண்டல்கள்...

கல்லூரி மாணவனின் உயிரை காப்பாற்றிய செவிலியருக்கு மாவட்ட எஸ்பி சான்றிதழ் வழங்கி பாராட்டு

0
திருவாரூர் - டிச -04,2021 விபத்து ஏற்பட்டு உயிருக்கு போராடிய கல்லூரி மாணவருக்கு முதலுதவி சிகிச்சை செய்து காப்பாற்றிய செவிலியரை மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் அவர்கள் நேரில் அழைத்து பாராட்டி நற்சான்றிதழ் வழங்கி கௌவுரவிப்பு மன்னார்குடி நகர...

சிசிடிவி கேமரா கண்காணிப்பு நகரமாக மாறிவரும் சேலம் – போலீஸ் கமிஷனருக்கு பொதுமக்கள் பாராட்டு

0
சேலம் - டிச - 04,2021 சேலம் மாநகரம் சூரமங்கலம் காவல் நிலைய சரகத்தில் உள்ள ரெட்டிப்பட்டி, மாமாங்கம், குரங்குசாவடி, சங்கர் தியேட்டர், ஸ்டேட் பாங்க் காலணி, ஸ்வர்ணபுரி அனெக்ஸ், இந்திரா நகர், நகர்மலை...

காவல்துறையின் நடவடிக்கைகள் குறித்து பொதுமக்களிடம் கருத்து கேட்பு கூட்டம் மாவட்ட எஸ்பி தலைமையில்‌‌‌ நடைபெற்றது

0
திருப்பத்தூர் - டிச - 03,2021 மாறிவரும் கால சூழ்நிலைக்கு ஏற்ப காவல் பணியில் தரத்தினை மேம்படுத்தவும், பொதுமக்களுக்கும் காவல்துறையினருக்கும் இடையேயான இடைவெளியை போக்கவும் பணியின் தரத்தினை அளவிடுவது இன்றியமையாததாகும். திருப்பத்தூர் மாவட்ட காவல்...

தற்போதைய செய்திகள்