78.7 F
Tirunelveli
Monday, October 18, 2021
முகப்பு மாவட்டம் சென்னை பணம் கேட்டு மிரட்டிய கடத்தல் கும்பல்‌‌‌ கைது நீலாங்‌‌‌கரை போலீசாருக்கு போலீஸ் கமிஷனர் பாராட்டு

பணம் கேட்டு மிரட்டிய கடத்தல் கும்பல்‌‌‌ கைது நீலாங்‌‌‌கரை போலீசாருக்கு போலீஸ் கமிஷனர் பாராட்டு

சென்னை – அக் -12,2021

சேத்துப்பட்டு பகுதியில் முதியவரை கடத்திச் சென்று ரூ.50 லட்சம் பணம் கேட்டு மிரட்டிய 3 நபர்களை கைது செய்த காவல் குழுவினரை சென்னை பெருநகர காவல் ஆணையாளர் நேரில் அழைத்து வெகுமதி வழங்கி பாராட்டினார்.

சென்னை, சேத்துப்பட்டு, ஹாரிங்டன் சாலையில் வசிக்கும் மூசா, (வ/73), என்ற முதியவரை கடந்த 03.10.2021 அன்று, அங்கு வந்த சிலர் காரில் கடத்திச்சென்றுள்ளனர். மேலும் கடத்தல்காரர்கள் மூசாவின் மகன் ஷெரீப் என்பவரை தொடர்பு கொண்டு ரூ.50 லட்சம் பணம் கேட்டு மிரட்டியுள்ளனர். இது குறித்து மூசாவின் மகன், கானத்தூர் காவல் நிலையத்தில் கொடுத்த புகாரின் பேரில் வழக்கு பதிவு செய்து விசாரணை செய்யப்பட்டது.

கடத்தப்பட்ட முதியவரை மீட்க, நீலாங்கரை உதவி ஆணையாளர் சுதர்சன் தலைமையில், சேத்துப்பட்டு காவல் நிலைய தலைமைக் காவலர்கள் சரவணகுமார் ராஜேஷ் மற்றும் முதல்நிலைக் காவலர் மகேஷ்வரன் ஆகியோர் அடங்கிய காவல் குழுவினர், மேற்படி வழக்கில் விசாரணை மேற்கொண்டதில், மூசாவிடம் வேலை செய்த குமார் (எ) அறுப்பு குமார் என்பவர், மேற்படி மூசாவிடம் அதிக பணம் இருப்பதை தெரிந்துக்கொண்டு, அவரை கடத்திச் சென்று, அவரது மகனிடம் பணம் ரூ.50 லட்சம் கேட்டு மிரட்டியது தெரியவந்தது.

அதன்படி மேற்படி காவல் குழுவினர் மூசா குறித்து தேடுதலில் ஈடுபட்டு காரில் கடத்தப்பட்ட அவரைப் பத்திரமாக மீட்டு, அவரை கடத்திச் சென்ற குற்றவாளிகள் 1.குமார் (எ) அறுப்பு குமார், வ/44, திருவாரூர் மாவட்டம், 2.பிரகாஷ், வ/33, மயிலாடுதுறை மாவட்டம், 3.சங்கீதா, வ/28, மாதவரம் ஆகிய மூவரை எழும்பூரில் வைத்து கைது செய்தனர்.
மேற்படி குற்றவாளிகளிடமிருந்து பணம் ரூ.25,000/-, 10 கிராம் எடை கொண்ட 3 தங்க மோதிரங்கள், 3 செல்போன்கள், 2 கைக்கடிகாரங்கள், 1 டம்மி துப்பாக்கி, குற்றச் செயலுக்கு பயன்படுத்திய 2 கார்கள் மற்றும் 1 இருசக்கர வாகனம் ஆகியவை கைப்பற்றப்பட்டது.

19,724FansLike
48FollowersFollow
361SubscribersSubscribe

முக்கிய செய்திகள்

ஆயுதபடை காவலர்களின்‌‌‌ பணி மாறுதலுக்கான ஆலோசனை கூட்டம் மாவட்ட எஸ்.பி தலைமையில்...

0
தூத்துக்குடி - அக் - 17,2021 தூத்துக்குடி மாவட்டத்தில் ஆயுதப்படை காவலர்கள் தாலுகா காவலர்களாக பணி மாறுதலுக்கான கலந்தாய்வு கூட்டம் இன்று மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் எஸ். ஜெயக்குமார் தலைமையில் நடை பெற்றது. இன்று தூத்துக்குடி...

விபத்தில் காயமடைந்தவர்களுக்‌‌‌கு முதலுதவி செய்‌‌‌யும்‌‌‌ ஒத்‌‌‌திகை நிகழ்‌‌‌ச்‌‌‌சி மாவட்‌‌‌ட எஸ்‌‌‌.பி தலைமையில் நடைபெற்றது

0
தூத்துக்குடி - அக் -17,2021 இன்று உலக விபத்து காய தினத்தை முன்னிட்டு தூத்துக்குடி விவிடி சிக்னல் சந்திப்பில் தூத்துக்குடி அரசு மருத்துவ கல்லூரி மருத்துவமனை மற்றும் தூத்துக்குடி காவல்துறை சார்பாக விபத்தில் காயம்...

கொலையை திறம்‌‌‌பட புலனாய்வு செய்‌‌‌து குற்‌‌‌றவாளியை கைது செய்த தனிப்படை போலீசாருக்கு மாவட்ட...

0
திண்டுக்கல் - அக் - 17,2021 திண்டுக்கல் மாவட்டம் தாண்டிக்குடி அருகே கடந்த 10.10.2021 ஆம் தேதி சுமார் 30 வயது மதிக்கத்தக்க ஆண் பிரேதம் அழுகிய நிலையில் கண்டெடுக்கப்பட்டது. இதுதொடர்பாக தாண்டிக்குடி...

தேனி – காணாமல்போன 15,லட்‌‌‌சம்‌‌‌ மதிப்புள்ள செல்போன்கள் மீட்பு- மாவட்ட எஸ்‌.பி உரியவர்களிடம் ஒப்படைத்தார்

0
தேனி - அக் - 16,2021 சுமார் 15 லட்சம் ரூபாய் மதிப்பிலான 125 காணாமல் போன செல்போன்களை கண்டுபிடித்து மீட்டு உரியவர்களிடம் வழங்கிய தேனி மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் டோங்கரே பிரவிண் உமேஷ்,இ.கா.ப.,...

போதைபொருள் குற்றங்களில் ஈடுபட்டு மனம்திருந்திய பெண்களின்‌‌‌ மறுவாழ்வுக்‌‌‌கான கூட்டம் திருச்‌‌‌சி ஐ.ஜி தலைமையில்...

0
பெரம்பலூர் - அக் - 16,2021 பெரம்பலூர் மாவட்டத்தில் மது, கள்ளச்சாராயம், போதைப்பொருள் குற்றங்களில் ஈடுபட்டு மனம் திருந்திய மகளிரின் மறுவாழ்வுக்கான சிறப்பு முகாம் பெரம்பலூர் நகரில் உள்ள கர்ணம் சகுந்தலா திருமண மண்டபத்தில்...

தற்போதைய செய்திகள்